மாவட்ட செய்திகள்

தாயின் கழுத்தை அறுத்து கொலை; மகன் கைது + "||" + Murder

தாயின் கழுத்தை அறுத்து கொலை; மகன் கைது

தாயின் கழுத்தை அறுத்து கொலை; மகன் கைது
குளித்தலை அருகே தாயின் கழுத்தை அறுத்து கொலை செய்த மகனை போலீசார் கைது செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
குளித்தலை
மூதாட்டி 
கரூர் மாவட்டம், குளித்தலை அருகே உள்ள கணக்கபிள்ளையூர் பகுதியை சேர்ந்தவர் மருதை. இவரது மனைவி முருகாயி (வயது 71). இவர்களுக்கு 2 மகன்கள், 2 மகள்கள் உள்ளனர். அனைவருக்கும் திருமணம் ஆகிவிட்டது. பெற்றோர் மற்றும் இவர்களது மகன்கள் இருவரும் அதே பகுதியில் அருகருகே தனித்தனியாக தங்களது குடும்பத்துடன் வசித்து வருகின்றனர். இவர்களில் இளைய மகனான பொன்னுசாமி (37). கடந்த 3 வருடங்களுக்கு முன்பு கரூரில் உள்ள தனியார் பள்ளியில் ஆசிரியராக பணிபுரிந்து வந்துள்ளார். 
கழுத்தை அறுத்து கொலை
இவருக்கு மனநலம் பாதிக்கப்பட்டதாகவும் இதன் காரணமாக இவர் வேலைக்கு செல்லாமல் வீட்டிலிருந்து மருந்து மாத்திரைகள் சாப்பிட்டு வந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. இந்தநிலையில் அவர் நேற்று அவரது வீட்டின் அருகே வசித்து வந்த தனது பெற்றோர் வீட்டிற்கு சென்றுள்ளார். அங்கு இருந்த அவரது தாயார் முருகாயியை தான் வைத்திருந்த சிறிய கத்தியால் திடீரென கழுத்தை அறுத்துள்ளார். இதில் படுகாயமடைந்த முருகாயி சம்பவ இடத்திலேயே ரத்த வெள்ளத்தில் பரிதாபமாக இறந்தார். 
மகன் கைது
இதை பார்த்த அருகில் இருந்தவர்கள் தனது தாயின் கழுத்தை அறுத்துவிட்டு தனது வீட்டிற்குள் நுழைந்த பொன்னுசாமியை பிடித்துள்ளனர். இதுகுறித்து குளித்தலை போலீசாருக்கு அப்பகுதியை சேர்ந்தவர்கள் தகவல் அளித்துள்ளனர். தகவலின்பேரில் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து, முருகாயி உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக கரூர் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும் பொன்னுசாமியை கைது செய்து அவர் எதற்காக தனது தாயாரை கொலை செய்தார்? என்பது குறித்து தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். மகன் தாயின் கழுத்தை அறுத்து கொலை செய்த சம்பவம் அப்பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தாய், மகள் கொலை செய்யப்பட்டு கிடப்பதாக தகவல் பரவியதால் பரபரப்பு
காரையூர் அருகே சீருடை, சேலைகள் கிடந்ததால் தாய், மகள் கொலை செய்யப்பட்டு கிடப்பதாக தகவல் பரவியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. தொழிலாளி அடித்துக்கொலை
உசிலம்பட்டி அருகே தொழிலாளி அடித்து கொலை செய்யப்பட்டார்.
3. குடும்பத்தகராறில் விவசாயி அடித்துக்கொலை
வேப்பந்தட்டை அருகே குடும்பத்தகராறில் விவசாயியை அடித்துக்கொன்றதாக, அவருடைய மனைவி மற்றும் மாமனாரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. என்ஜினீயர் குத்திக்கொலை
சேடப்பட்டி அருகே என்ஜினீயர் குத்திக்கொலை செய்யப்பட்டார்.
5. மர்மசாவு வழக்கில் திடீர் திருப்பம்: கள்ளக்காதல் தகராறில் பேராசிரியை கொலை செய்யப்பட்டது அம்பலம்
மர்மசாவு வழக்கில் திடீர் திருப்பமாக கள்ளக்காதல் தகராறில் திருமணம் செய்ய வற்புறுத்தியதால் பேராசிரியையை கொலை செய்த உடற்கல்வி ஆசிரியர் கைது செய்யப்பட்டார்.