நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வரைவு வாக்குச்சாவடிகள் பட்டியல் தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம்


நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வரைவு வாக்குச்சாவடிகள் பட்டியல் தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம்
x
தினத்தந்தி 8 Nov 2021 6:37 PM GMT (Updated: 2021-11-09T00:07:21+05:30)

வரைவு வாக்குச்சாவடிகள் பட்டியல் தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது.

புதுக்கோட்டை:
புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் நடைபெற உள்ள நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தல் தொடர்பாக வரைவு வாக்குச்சாவடிகள் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. இது தொடர்பாக அங்கீகரிக்கப்பட்ட அரசியல் கட்சி பிரதிநிதிகளுடனான ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நேற்று நடைபெற்றது. கூட்டத்திற்கு மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் சரவணன் தலைமை தாங்கினார். கூட்டத்தில் மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை திட்ட இயக்குனர் கருப்பசாமி, கலெக்டரின் நேர்முக உதவியாளர் (தேர்தல்) கிருஷ்ணமூர்த்தி மற்றும் நகர்ப்புற உள்ளாட்சி அமைப்புகளின் தேர்தல் நடத்தும் அலுவலர்கள், அங்கீகரிக்கப்பட்ட அரசியல் கட்சி பிரமுகர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

Next Story