மாவட்ட செய்திகள்

5 இன்ஸ்பெக்டர்கள் மாற்றம் + "||" + Change

5 இன்ஸ்பெக்டர்கள் மாற்றம்

5 இன்ஸ்பெக்டர்கள் மாற்றம்
5 இன்ஸ்பெக்டர்கள் மாற்றம்
திருச்சி, நவ.25-
திருச்சி மத்திய மண்டலத்தில் 5 இன்ஸ்பெக்டர்கள் நேற்று மாற்றப்பட்டனர். அதன்படி திருச்சி மாவட்டம் துறையூர் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டராக பணியாற்றி வந்த விதுன்குமார் முசிறி போலீஸ் நிலையத்திற்கு மாற்றப்பட்டார். காத்திருப்போர் பட்டியலில் இருந்த சிவராமன் தற்போது லால்குடி போலீஸ் நிலையத்திற்கு இன்ஸ்பெக்டராக பதவி உயர்வு பெற்று மாற்றப்பட்டார். மேலும் பெரம்பலூர் மாவட்டம் குழந்தை தடுப்பு பிரிவு இன்ஸ்பெக்டராக இருந்த சுப்பிரமணி புதுக்கோட்டை மாவட்டம் கீரனூர் போலீஸ் நிலையத்திற்கு மாற்றப்பட்டார். இதேபோல் பெரம்பலூர் மாவட்ட சைபர் கிரைம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டராக இருந்த கலா அதே மாவட்டத்தில் குழந்தை தடுப்பு பிரிவுக்கு மாற்றப்பட்டார். லால்குடி இன்ஸ்பெக்டராக இருந்த செந்தில்குமார் காத்திருப்போர் பட்டியலுக்கு மாற்றப்பட்டார். இதற்கான உத்தரவை திருச்சி சரக டி.ஐ.ஜி சரவணசுந்தர் பிறப்பித்துள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒரு வழிப்பாதையாக மாற்றம்
நேதாஜி முருகன் கோவில் முதல் ஜான்சிராணி பூங்கா வரை ஒரு வழிப்பாதையாக மாற்றம்
3. 3,139 இலவச வண்ண தொலைக்காட்சி பெட்டிகள் வேறு இடத்துக்கு மாற்றம்
கடலூர் சமுதாய நலக்கூடத்தில் வைத்திருந்த 3,139 இலவச வண்ண தொலைக்காட்சி பெட்டிகள் வேறு இடத்துக்கு மாற்றப்பட்டது. இதனால் கடந்த 10 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு விடியல் கிடைத்துள்ளது.
4. “மாற்றத்தை விரும்பும் பஞ்சாப்” - டெல்லி முதல்-மந்திரி அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் டுவிட்டர் பதிவு
ஆம் ஆத்மி தலைவரும், டெல்லி முதல்-மந்திரியுமான அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் இன்று பஞ்சாப்புக்கு செல்கிறார்.