தூக்குப்போட்டு தொழிலாளி தற்கொலை


தூக்குப்போட்டு தொழிலாளி தற்கொலை
x
தினத்தந்தி 10 May 2022 7:28 PM GMT (Updated: 2022-05-11T00:58:15+05:30)

குடும்பத்தகராறு காரணமாக தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

கரூர், 
கரூர் நேரு நகரை சேர்ந்தவர் முகமது அலி (வயது 33), கூலி தொழிலாளி. இவருடைய மனைவி லீசானா பேகம். முகமது அலிக்கு மது அருந்தும் பழக்கம் உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இதனால் கணவன்-மனைவி இடையே அடிக்கடி குடும்பத்தகராறு ஏற்பட்டு வந்துள்ளது. இந்தநிலையில் முகமது அலி தனது வீட்டில் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுகுறித்து அவரது தாய் மும்தாஜ் அளித்த புகாரின் பேரில் பசுபதிபாளையம் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கிருஷ்ணமூர்த்தி தலைமையிலான போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து சென்று அவரது உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக காந்தி கிராமத்தில் அமைந்துள்ள அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும், இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Next Story