தமிழகத்தை சேர்ந்த தொல்லியல் ஆய்வாளர் ராமச்சந்திரன் நாகசாமிக்கு பத்ம பூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | இசையமைப்பாளர் இளையராஜாவுக்கு பத்ம விபூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | டெல்லியில் ஜனாதிபதி மாளிகையில் பத்ம விருதுகள் வழங்கும் விழா தொடங்கியது | ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலம் குப்புவாரவில் பதுங்கியிருந்த 4 பயங்கரவாதிகளை பாதுகாப்பு படை சுட்டு வீழ்த்தியது | ஈராக்கில் கொல்லப்பட்ட 39 இந்தியர்களின் குடும்பத்தினருக்கு இரங்கல், குடும்பத்தினருக்கு ஆதரவாக துணை நிற்போம் - பிரதமர் மோடி | மாணவிகள் பாலியல் தொல்லை குற்றச்சாட்டு ஜேஎன்யூ பேராசிரியர் அதுல் ஜோரி கைது |

தேசிய செய்திகள்

சபரிமலை கோவிலுக்குள் ஆண் போல் வேடமணிந்து நுழைய முயன்ற 15 வயது சிறுமி பிடிபட்டார் + "||" + Andhra girl detained for attempting to enter Sabarimala temple

சபரிமலை கோவிலுக்குள் ஆண் போல் வேடமணிந்து நுழைய முயன்ற 15 வயது சிறுமி பிடிபட்டார்

சபரிமலை கோவிலுக்குள் ஆண் போல் வேடமணிந்து நுழைய முயன்ற 15 வயது சிறுமி பிடிபட்டார்
கேரளாவில் உள்ள சபரிமலை அய்யப்பன் கோவிலுக்குள் ஆண் போல் வேடமணிந்து செல்ல முயன்ற 15 வயது சிறுமியை கோவில் அதிகாரிகள் தடுத்து நிறுத்தினர்.
சபரிமலை,

கேரளாவில் புகழ் பெற்ற சபரிமலை அய்யப்பன் கோவில் உள்ளது.  நாடு முழுவதிலும் இருந்து இங்கு பக்தர்கள் வருவது வழக்கம்.  கடந்த ஞாயிற்று கிழமை ஆந்திர பிரதேசத்தில் இருந்து வந்த 31 வயது நிறைந்த பெண் பக்தை ஒருவர் போலீசாரின் கண்காணிப்பினை மீறி கோவிலுக்குள் நுழைய முயன்றார். அவர் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டார்.

இந்நிலையில், ஆந்திர பிரதேசத்தின் நெல்லூர் மாவட்டத்தில் இருந்து 15 பேர் கொண்ட குழு ஒன்று கோவிலுக்கு சென்றுள்ளது. அவர்களை பம்பை பகுதியில் திருவாங்கூர் தேவஸ்வம் வாரியத்தின் பெண்கள் சிறப்பு படை தடுத்து நிறுத்தி சோதனை மேற்கொண்டது.

தலையில் தொப்பி அணிந்து, கறுப்பு பேண்ட் மற்றும் முழுக்கை டி சர்ட் என ஆண் போல் உடையணிந்து அந்த குழுவுடன் சென்ற ஒரு சிறுமியை அவர்கள் தடுத்து நிறுத்தியுள்ளனர்.

இந்த கோவிலுக்குள் 10 முதல் 50 வயது உடைய பெண்கள் நுழைவதற்கு அனுமதியில்லை.