தற்கால அரசியல் தலைவர்கள், வாஜ்பாயிடம் நிறைய கற்க வேண்டியுள்ளது - உ.பி. முன்னாள் முதல்வர் முலாயம் சிங் யாதவ் | வாஜ்பாய் மறைவால் தாங்க முடியாத துயரத்தில் உள்ளேன் - பாஜக மூத்த தலைவர் எல்.கே.அத்வானி இரங்கல் | நாட்டின் உச்ச அதிகாரத்தில் இருந்த மிகச்சிறந்த மனிதரை தேசம் இழந்துள்ளது - புதுச்சேரி துணைநிலை ஆளுநர் கிரண்பேடி | டெல்லியில் உள்ள பாஜக தலைமை அலுவலகத்தில் கட்சி கொடி அரைக்கம்பத்தில் பறக்கவிடப்பட்டது | தனது வாழ்நாள் முழுவதையுமே தேச நலனுக்காக அர்ப்பணித்தவர் வாஜ்பாய் - முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் | தலைச்சிறந்த மகனை இந்தியா இழந்துள்ளது - காங். தலைவர் ராகுல்காந்தி இரங்கல் | வாஜ்பாய் மறைவால் தாங்க முடியாத துயரத்தில் உள்ளேன் - பாஜக மூத்த தலைவர் எல்.கே.அத்வானி இரங்கல் |

தேசிய செய்திகள்

நமக்கு வழிகாட்டியாக தொடர்வார் கருணாநிதி -குலாம் நபி ஆசாத் + "||" + Karunanidhi will continue to guide us Ghulam Nabi Azad

நமக்கு வழிகாட்டியாக தொடர்வார் கருணாநிதி -குலாம் நபி ஆசாத்

நமக்கு வழிகாட்டியாக தொடர்வார் கருணாநிதி -குலாம் நபி ஆசாத்
நமக்கு வழிகாட்டியாக தொடர்வார் கருணாநிதி என்று காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் குலாம் நபி ஆசாத் கூறியுள்ளார்.
புதுடெல்லி,

திமுக தலைவர் கருணாநிதி மறைவு குறித்து காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் குலாம் நபி ஆசாத் கூறியதாவது:

நாட்டின் சிறந்த தலைவர், எழுத்தாளர், அரசியல்வாதி கருணாநிதி. திமுக தலைவர் கருணாநிதியின் வெற்றிடத்தை நிரப்புவது கடினம். நமக்கு வழிகாட்டியாக தொடர்வார் கருணாநிதி எனக்குறிப்பிட்டுள்ளார்.