தேசிய செய்திகள்

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் வைகுண்ட ஏகாதசி விழா முன்னேற்பாடுகளை தேவஸ்தான அதிகாரி பார்வையிட்டு ஆய்வு + "||" + Devasthanam official inspects Vaikunda Ekadasi festival preparations at Tirupati Ezhumalayan temple

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் வைகுண்ட ஏகாதசி விழா முன்னேற்பாடுகளை தேவஸ்தான அதிகாரி பார்வையிட்டு ஆய்வு

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் வைகுண்ட ஏகாதசி விழா முன்னேற்பாடுகளை தேவஸ்தான அதிகாரி பார்வையிட்டு ஆய்வு
திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் வைகுண்ட ஏகாதசி விழா முன்னேற்பாடுகளை தேவஸ்தான அதிகாரி பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தனர்.
திருமலை,

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் நாளை (வெள்ளிக்கிழமை) வைகுண்ட ஏகாதசி விழா நடக்கிறது. அதையொட்டி திருமலை முழுவதும் பக்தர்களுக்கு தேவையான முன்னேற்பாடு பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. முன்னேற்பாடு பணிகளை திருமலை-திருப்பதி தேவஸ்தான முதன்மைச் செயல் அலுவலர் ஜவஹர்ரெட்டி நேற்று பார்வையிட்டு ஆய்வுசெய்தார்.

அப்போது அவர் கூறுகையில், பக்தர்கள் திருமலையில் தங்கி ஓய்வெடுக்க வசதி ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளது. திருமலையில் பக்தர்கள் கொரோனா விதிமுறைகளை கடைப்பிடிக்க வேண்டும். குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையில் தான் பக்தர்கள் சாமி தரிசனம் ெசய்ய அனுமதிக்கப்பட உள்ளனர். தரிசன டிக்கெட் உள்ள பக்தர்கள் மட்டுமே திருமலைக்கு வர வேண்டும். தரிசன டிக்கெட் இல்லாத பக்தர்கள் யாரும் திருமலைக்கு வர வேண்டாம். 

சொர்க்கவாசல் வழியாக சென்று மூலவர் மற்றும் உற்சவர் மலையப்பசாமியை தரிசிக்க ஜனவரி 3-ந்தேதி வரையிலான டிக்கெட் ஏற்கனவே விற்பனை செய்யப்பட்டு விட்டது, தற்போது உள்ளூர் மக்களுக்கு மட்டும் இலவச தரிசன டிக்கெட் வழங்கப்படுகிறது, என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் இலவச தரிசன பக்தர்களின் எண்ணிக்கையை 15 ஆயிரமாக குறைக்க ஆலோசனை
கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் இலவச தரிசன பக்தர்களின் எண்ணிக்கையை 15 ஆயிரமாக குறைக்க ஆலோசிக்கப்பட்டு வருகிறது.
2. திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் ஏப்ரல் மாதம் நடைபெறும் விழாக்கள் - திருப்பதி தேவஸ்தானம் அறிவிப்பு
திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் ஏப்ரல் மாதம் நடைபெறும் விழாக்கள்குறித்து திருமலை திருப்பதி தேவஸ்தானம் அறிவித்துள்ளது.
3. திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலுக்கு சாமி தரிசனம் செய்ய வரும் பக்தர்கள் கொரோனா சான்றுடன் வர வேண்டும் - தேவஸ்தான அதிகாரி தகவல்
திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் சாமி தரிசனம் செய்ய ஆன்லைனில் தரிசன டிக்கெட் முன்பதிவு செய்த பக்தர்கள், கோவிலுக்கு வரும்போது 72 மணி நேரத்துக்கு முன்பே வாங்கிய கொரோனா சான்றை கொண்டு வர வேண்டும், என தேவஸ்தான அதிகாரி தெரிவித்துள்ளார்.
4. திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் நாளை ரத சப்தமி விழா
திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் நாளை (வெள்ளிக்கிழமை) ரத சப்தமி விழா நடக்கிறது. அதையொட்டி 7 வாகனங்களில் உற்சவர் மலையப்பசாமி எழுந்தருளி உலா வந்து பக்தர்களுக்கு அருள் பாலிக்கிறார் என்று திருமலை-திருப்பதி தேவஸ்தானம் தெரிவித்துள்ளது.
5. திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் மார்ச் மாதத்திற்கான தரிசன டிக்கெட் 20-ந்தேதி வெளியீடு - தேவஸ்தானம் அறிவிப்பு
திருப்பதி ஏழுமலையானை தரிசிக்க ரூ.300 டிக்கெட்டிற்கான முன்பதிவு 20-ந்தேதி தொடங்கப்படும் என தேவஸ்தானம் அறிவித்துள்ளது.