கிரிக்கெட்

ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு அதிர்ச்சி அளித்தது இங்கிலாந்து + "||" + The shock to the Australian team was England

ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு அதிர்ச்சி அளித்தது இங்கிலாந்து

ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு அதிர்ச்சி அளித்தது இங்கிலாந்து
முதலாவது ஒருநாள் கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு அதிர்ச்சி அளித்தது இங்கிலாந்து ஜாசன்ராய் 180 ரன்கள் குவித்து சாதனை.
மெல்போர்ன்,

ஆஸ்திரேலியா-இங்கிலாந்து அணிகள் இடையிலான 5 ஆட்டங்கள் கொண்ட ஒருநாள் போட்டி தொடரில் முதலாவது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி மெல்போர்னில் நடந்தது. முதலில் ஆடிய ஆஸ்திரேலிய அணி நிர்ணயிக்கப்பட்ட 50 ஓவர்களில் 8 விக்கெட் இழப்புக்கு 304 ரன்கள் குவித்தது. ஆரோன் பிஞ்ச் 107 ரன்னும், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் 60 ரன்னும், மிட்செல் மார்ஷ் 50 ரன்னும் எடுத்தனர். பின்னர் ஆடிய இங்கிலாந்து அணி 48.5 ஓவர்களில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 308 ரன்கள் எடுத்து 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் அசத்தல் வெற்றி பெற்றது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஜாசன் ராய் 151 பந்துகளில் 16 பவுண்டரி, 5 சிக்சருடன் 180 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டம் இழந்து அணியின் வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகித்ததுடன் ஆட்டநாயகன் விருதும் பெற்றார். ஜோரூட் 110 பந்துகளில் 5 பவுண்டரியுடன் 91 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டம் இழக்காமல் இருந்தார். இரு அணிகள் இடையிலான 2-வது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி பிரிஸ்பேனில் வருகிற 19-ந் தேதி நடக்கிறது.


180 ரன்கள் எடுத்ததன் மூலம் ஜாசன் ராய் ஒருநாள் போட்டியில் ஒரு இன்னிங்சில் அதிக ரன்கள் எடுத்த இங்கிலாந்து வீரர் என்ற பெருமையை பெற்றார். இதற்கு முன்பு 2006-ம் ஆண்டில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்து வீரர் அலெக்ஸ் ஹாலெஸ் 171 ரன்கள் எடுத்ததே அதிகபட்சமாக இருந்தது. மெல்போர்னில் ஒரு அணி செய்த (305 ரன்கள் இலக்கு) அதிகபட்ச சேசிங் இதுவாகும். இதற்கு முன்னதாக 2016-ம் ஆண்டில் இந்தியாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஆஸ்திரேலிய அணி 296 ரன்களை சேசிங் செய்ததே இந்த மைதானத்தில் அதிகபட்சமாக இருந்தது.