கிரிக்கெட்

வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் 194 ரன்கள் இலக்கை விரட்டிப்பிடித்து இலங்கை சாதனை + "||" + Against Bangladesh 194 runs in 20 overs Sri Lankan achievement to drive target

வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் 194 ரன்கள் இலக்கை விரட்டிப்பிடித்து இலங்கை சாதனை

வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் 194 ரன்கள் இலக்கை விரட்டிப்பிடித்து இலங்கை சாதனை
இலங்கை – வங்காளதேச அணிகள் இடையிலான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி மிர்புரில் நேற்று நடந்தது.

மிர்புர்,

இலங்கை – வங்காளதேச அணிகள் இடையிலான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி மிர்புரில் நேற்று நடந்தது. இதில் முதலில் பேட் செய்த வங்காளதேசம் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 193 ரன்கள் குவித்தது. 20 ஓவர் போட்டியில் வங்காளதேச அணியின் அதிகபட்ச ஸ்கோர் இதுவாகும். சவுமியா சர்கார் (51 ரன்), முஷ்பிகுர் ரஹிம் (66 ரன்) அரைசதம் அடித்தனர். அடுத்து களம் இறங்கிய இலங்கை அணி 16.4 ஓவர்களில் 4 விக்கெட்டுக்கு 194 ரன்கள் திரட்டி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது. 20 ஓவர் கிரிக்கெட் வரலாற்றில் இலங்கை அணி வெற்றிகரமாக விரட்டிப்பிடித்த (சேசிங்) அதிகபட்ச ஸ்கோர் இது தான். இந்த சாதனை வெற்றிக்கு குசல் மென்டிஸ் (53 ரன், 27 பந்து, 8 பவுண்டரி, 2 சிக்சர்), ‌ஷனகா (42 ரன், 24 பந்து, 3 பவுண்டரி, 3 சிக்சர்), திசரா பெரேரா (39 ரன், 18 பந்து, 4 பவுண்டரி, 3 சிக்சர்) ஆகியோரின் அதிரடி துணை நின்றது.

20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தொடர்ச்சியாக 8 தோல்விகளுக்கு பிறகு இலங்கை பெற்ற முதல் வெற்றி இதுவாகும். இவ்விரு அணிகள் இடையிலான 2–வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் போட்டி நாளை மறுதினம் நடக்கிறது.