கிரிக்கெட்

ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 268 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’ + "||" + Ranji Cricket match against Kerala Tamilnadu All-Out

ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 268 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’

ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 268 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.

சென்னை,

ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது. இதில் தமிழ்நாடு–கேரளா (பி பிரிவு) அணிகள் இடையிலான லீக் ஆட்டம் சென்னை சேப்பாக்கத்தில் உள்ள எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியத்தில் நடந்து வருகிறது. முதலில் பேட்டிங் செய்த தமிழக அணி முதல் நாள் ஆட்டம் முடிவில் முதல் இன்னிங்சில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 249 ரன்கள் எடுத்து இருந்தது. 2–வது நாளான நேற்று தொடர்ந்து ஆடிய தமிழக அணி முதல் இன்னிங்சில் 98 ஓவர்களில் 268 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’ ஆனது. அதிகபட்சமாக ஷாருக்கான் 92 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டம் இழக்காமல் இருந்தார். கேரளா அணி தரப்பில் சந்தீப் வாரியர் 5 விக்கெட்டும், பாசில் தம்பி 4 விக்கெட்டும் வீழ்த்தினார்கள். பின்னர் முதல் இன்னிங்சை ஆடிய கேரளா அணி, தமிழக வீரர்களின் அபார பந்து வீச்சை தாக்குப்பிடிக்க முடியாமல் விரைவாக விக்கெட்டுகளை இழந்தது. நேற்றைய ஆட்ட நேரம் முடிவில் கேரளா அணி முதல் இன்னிங்சில் 75 ஓவர்களில் 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 151 ரன்கள் எடுத்தது. தமிழக அணி தரப்பில் நடராஜன், ரஹில் ஷா தலா 3 விக்கெட்டும், சாய் கிஷோர் 2 விக்கெட்டும் கைப்பற்றினார்கள். இன்று 3–வது நாள் ஆட்டம் நடக்கிறது.

டெல்லியில் நடந்து வரும் டெல்லி–ஆந்திரா (பி பிரிவு) அணிகள் இடையிலான லீக் ஆட்டத்தில் முதலில் பேட்டிங் செய்த ஆந்திரா அணி முதல் நாள் ஆட்டம் முடிவில் முதல் இன்னிங்சில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 266 ரன்கள் எடுத்து இருந்தது. நேற்று 2–வது நாள் ஆட்டம் நடந்தது. தொடர்ந்து ஆடிய ஆந்திரா அணி முதல் இன்னிங்சில் 121 ஓவர்களில் 390 ரன்னில் ஆட்டம் இழந்தது. அதிகபட்சமாக ரிக்கி புய் 187 ரன்கள் குவித்தார். டெல்லி அணி தரப்பில் சுபோத் பாதி 5 விக்கெட்டுகள் சாய்த்தார். இதைத்தொடர்ந்து முதல் இன்னிங்சை ஆடிய டெல்லி அணி நேற்றைய ஆட்ட நேரம் முடிவில் 56 ஓவர்களில் ஒரு விக்கெட்டுக்கு 190 ரன்கள் எடுத்தது. இந்த போட்டியுடன் ஓய்வு பெறும் கவுதம் கம்பீர் 154 பந்துகளில் 8 பவுண்டரியுடன் 92 ரன்கள் எடுத்து களத்தில் உள்ளார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவை சாய்த்து தமிழக அணி முதல் வெற்றி
ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் தமிழக அணி, கேரளாவை சாய்த்து இந்த சீசனில் முதலாவது வெற்றியை ருசித்தது.
2. ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டியில் கம்பீர் சதம் அடித்தார்
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் டெல்லி அணி வீரர் கம்பீர் சதம் அடித்தார்.
3. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 249 ரன்கள் சேர்ப்பு
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.
4. தேசிய அணியில் இடம் பெறாத போது டோனி, தவான் உள்ளூர் கிரிக்கெட்டில் ஆடாதது ஏன்? கவாஸ்கர் அதிரடி கேள்வி
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் அளித்த ஒரு பேட்டியில் கூறியதாவது:–
5. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டிக்கான டெல்லி டேர்டெவில்ஸ் அணிக்கு புதிய பெயர்
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் இதுவரை நடந்துள்ள 11 தொடர்களிலும் பங்கேற்று இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறாத ஒரே அணி டெல்லி டேர்டெவில்ஸ் தான்.