கிரிக்கெட்

கனடா குளோபல் கிரிக்கெட் போட்டியில் ஆடுகிறார், யுவராஜ்சிங் + "||" + Yuvraj Singh plays Canada Global Cricket

கனடா குளோபல் கிரிக்கெட் போட்டியில் ஆடுகிறார், யுவராஜ்சிங்

கனடா குளோபல் கிரிக்கெட் போட்டியில் ஆடுகிறார், யுவராஜ்சிங்
சமீபத்தில் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்ற இந்திய மூத்த வீரர் யுவராஜ்சிங், வெளிநாட்டு 20 ஓவர் கிரிக்கெட் லீக் போட்டிகளில் மட்டும் விளையாட விரும்புவதாக கூறியிருந்தார்.

மும்பை, 

சமீபத்தில் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்ற இந்திய மூத்த வீரர் யுவராஜ்சிங், வெளிநாட்டு 20 ஓவர் கிரிக்கெட் லீக் போட்டிகளில் மட்டும் விளையாட விரும்புவதாக கூறியிருந்தார்.

இந்த நிலையில் அவர் கனடாவில் நடக்கும் குளோபல் 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் விளையாட ஒப்பந்தம் ஆகியுள்ளார். இந்த போட்டி அடுத்த மாதம் 26–ந்தேதி முதல் ஆகஸ்டு 11–ந்தேதி வரை நடக்கிறது. இதில் பங்கேற்கும் 6 அணிகளில் ஒன்றான டொரோன்டோ நே‌ஷனல் அணிக்காக யுவராஜ்சிங் களம் இறங்க இருக்கிறார். கேன் வில்லியம்சன், காலின் முன்ரோ, பிரன்டன் மெக்கல்லம் (மூன்று பேரும் நியூசிலாந்து), ‌ஷகிப் அல்–ஹசன் (வங்காளதேசம்), பாப் டு பிளிஸ்சிஸ் (தென்ஆப்பிரிக்கா), சோயிப் மாலிக் (பாகிஸ்தான்), கிறிஸ் லின் (ஆஸ்திரேலியா), கிறிஸ் கெய்ல், ஆந்த்ரே ரஸ்செல், சுனில் நரின், வெய்ன் பிராவோ (4 பேரும் வெஸ்ட் இண்டீஸ்) உள்ளிட்டோரும் கனடா போட்டியில் விளையாட உள்ளனர்.