கிரிக்கெட்

ரவீந்திர ஜடேஜா காயத்தில் இருந்து குணமடைய குறைந்தது 4 முதல் 6 வாரங்கள் ஆகும் - இந்திய அணியின் வட்டாரங்கள் + "||" + Ravindra Jadeja takes at least 4 to 6 weeks to recover from injury - Indian team circles

ரவீந்திர ஜடேஜா காயத்தில் இருந்து குணமடைய குறைந்தது 4 முதல் 6 வாரங்கள் ஆகும் - இந்திய அணியின் வட்டாரங்கள்

ரவீந்திர ஜடேஜா காயத்தில் இருந்து குணமடைய குறைந்தது 4 முதல் 6 வாரங்கள் ஆகும் - இந்திய அணியின் வட்டாரங்கள்
இந்திய அணியின் ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா காயத்தில் இருந்து குணமடைய குறைந்தது 4 முதல் 6 வாரங்கள் ஆகும் என்று இந்திய அணியின் வட்டாரங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

* பந்து தாக்கி விரலில் எலும்பு முறிவுக்கு உள்ளான இந்திய அணியின் ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா காயத்தில் இருந்து குணமடைய குறைந்தது 4 முதல் 6 வாரங்கள் ஆகும். இதனால் அடுத்து வரும் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான தொடரில் முதல் இரு டெஸ்டில் அவரால் விளையாட முடியாது என்று இந்திய அணியின் வட்டாரங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

* ஐக்கிய அரபு அமீரக கிரிக்கெட் வீரர்கள் சிராக் சுரி, ஆர்யன் லக்ரா ஆகியோர் கொரோனாவினால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் நேற்று மற்றொரு ஐக்கிய அரபு அமீரக வீரர் அலிஷான் ஷரபுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது. இதனால் அயர்லாந்து-ஐக்கிய அரபு அமீரகம் அணிகள் இடையே அபுதாபியில் நேற்று நடக்க இருந்த 2-வது ஒரு நாள் போட்டி 16-ந்தேதிக்கு தள்ளிவைக்கப்பட்டது.

* சிட்னி டெஸ்டில் 3-வது நாள் ஆட்டத்தில் புஜாராவுக்கு அவுட் கேட்டு அப்பீல் செய்த போது, 3-வது நடுவர் மறுத்ததால் அதிருப்தி அடைந்த ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் டிம் பெய்ன், நடுவரின் முடிவை விமர்சித்தார். இது நடத்தை விதியை மீறிய செயல் என்பதால் டிம் பெய்னுக்கு போட்டி கட்டணத்தில் இருந்து 15 சதவீதம் அபராதமாக விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியம் குணமடைய ரஜினி உள்ளிட்ட நடிகர்கள் கூட்டு பிரார்த்தனை
பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியம் குணமடைய வேண்டி இன்று நடிகர், நடிகைள் பங்கேற்கும் மவுன கூட்டு பிரார்த்தனை நடக்கிறது.