கிரிக்கெட்

‘மும்பையில் 2-வது பவுலிங் செய்வது கடினமாக இருக்கிறது’ - லோகேஷ் ராகுல் + "||" + ‘It is difficult to bowl 2nd in Mumbai’ - Lokesh Rahul

‘மும்பையில் 2-வது பவுலிங் செய்வது கடினமாக இருக்கிறது’ - லோகேஷ் ராகுல்

‘மும்பையில் 2-வது பவுலிங் செய்வது கடினமாக இருக்கிறது’ - லோகேஷ் ராகுல்
‘மும்பையில் 2-வது பவுலிங் செய்வது கடினமாக இருக்கிறது’ - லோகேஷ் ராகுல்.
மும்பை, 

ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் நேற்று முன்தினம் இரவு மும்பை வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் நடந்த லீக் ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் பஞ்சாப் கிங்சை பஞ்சராக்கியது. இதில் முதலில் பேட் செய்த பஞ்சாப் 195 ரன்கள் குவித்த போதிலும் இந்த இலக்கை டெல்லி 18.2 ஓவர்களிலேயே எட்டிப்பிடித்து விட்டது. ஷிகர் தவான் 92 ரன்கள் விளாசினார்.

தோல்விக்கு பிறகு பஞ்சாப் கேப்டன் லோகேஷ் ராகுல் கூறுகையில், ‘எனது பிறந்த நாள் பரிசாக வெற்றி கிடைத்திருந்தால் இனிமையாக இருந்திருக்கும். எனவே கொஞ்சம் ஏமாற்றம் அளிக்கிறது. தொடக்கத்தில் நாங்கள் விளையாடிய விதத்தை பார்க்கும் போது 10-15 ரன் குறைவாக எடுத்து விட்டதாக தோன்றுகிறது. ஆனாலும் 190 ரன்களை கடந்ததே இந்த ஆடுகளத்தில் நல்ல ஸ்கோர் தான் என்று நினைத்தேன். ஆனால் ஷிகர் தவான் சிறப்பாக விளையாடி ஆட்டத்தின் போக்கை மாற்றி விட்டார். மும்பை வான்கடேயில் விளையாடும் போது எப்போதும் 2-வது பந்து வீசுவது சவாலானதாகும். பனியின் தாக்கம் மற்றும் வியர்வையால் பந்து ஈரமாகும் போது, அதை வைத்து பவுலிங் செய்வது கடினமாக இருக்கிறது. பந்து ஈரமாக இருப்பதால் பந்தை மாற்றிதரும்படி நடுவர்களிடம் சில முறை கேட்டேன். ஆனால் அதற்கு விதிமுறையில் இடம் இல்லை என்று கூறி விட்டனர். வர்ணனையாளர் சைமன் டவுல் கூறிய யோசனைப்படி 2-வது பவுலிங் செய்யும் அணிக்கு ஒவ்வொரு 2 ஓவர்களுக்கு பிறகும் பந்தை மாற்றி தர அனுமதி தந்தால் நன்றாகத் தான் இருக்கும்’ என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியாவையே திரும்பி பார்க்க வைத்திருக்கிறது அப்பாவு பேச்சு: கே.எஸ். அழகிரி பாராட்டு
தமிழக சட்டப்பேரவை தலைவரின் பேச்சு இந்தியாவையே திரும்பி பார்க்க வைத்திருக்கிறது என்று கே.எஸ். அழகிரி பாராட்டு தெரிவித்து உள்ளார்.
2. மோட்டார் சைக்கிள் திருடர்களை விரட்டிப்பிடித்த சூலூர் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் மாதய்யனுக்கு மு.க.ஸ்டாலின் பாராட்டு
மோட்டார் சைக்கிள் திருடர்களை விரட்டிப்பிடித்த சூலூர் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் மாதய்யனுக்கு மு.க.ஸ்டாலின் பாராட்டு தெரிவித்ததுடன், நேரில் அழைத்து வாழ்த்து மடலும் வழங்கினார்.
3. ஒரே நாளில் 68 குழந்தைகள் பிறந்தன: எழும்பூர் மகப்பேறு ஆஸ்பத்திரி டாக்டர்களுக்கு அமைச்சர் பாராட்டு
சென்னை எழும்பூர் அரசு மகப்பேறு நல ஆஸ்பத்திரியில் ஒரே நாளில் 68 குழந்தைகள் பிறந்தன. இதனையடுத்து டாக்டர்களுக்கு அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன் பாராட்டு தெரிவித்தார்.
4. ‘ஜெய்பீம்' திரைப்படத்தை தயாரித்த நடிகர் சூர்யாவுக்கு தொல்.திருமாவளவன் பாராட்டு
‘ஜெய்பீம்' திரைப்படத்தை தயாரித்த நடிகர் சூர்யாவுக்கு தொல்.திருமாவளவன் பாராட்டு.
5. மத்திய அரசின் ‘ஜல்ஜீவன்’ திட்டத்தில் அனைத்து வீடுகளுக்கும் குடிநீர் இணைப்பு வழங்கி சாதனை படைத்த ஊராட்சி
கிராமத்தில் உள்ள அனைத்து வீடுகளுக்கும் குடிநீர்குழாய் இணைப்பு வழங்கி தினமும் குடிநீர் சப்ளை செய்து சாதனை படைத்துள்ளது ஆரணி அருகே உள்ள வெள்ளேரி ஊராட்சி. இதனால் பிரதமர் மோடியின் பாராட்டை பெற்று உள்ளார் ஊராட்சி மன்ற தலைவர்.