கிரிக்கெட்

‘உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி’; ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் டிம் பெய்ன் புகழாரம் + "||" + Virat Kohli Best Batsman in World: Australian captain Tim Paine

‘உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி’; ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் டிம் பெய்ன் புகழாரம்

‘உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி’; ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் டிம் பெய்ன் புகழாரம்
விராட் கோலி தலைமையிலான இந்திய கிரிக்கெட் அணி 2018-19-ம் ஆண்டில் ஆஸ்திரேலிய மண்ணில் நடந்த டெஸ்ட் தொடரை 2-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது.

ஆஸ்திரேலியாவில் டெஸ்ட் தொடரை வென்ற முதல் ஆசிய அணி என்ற வரலாற்று சாதனையையும் நிகழ்த்தியது. அதன் பிறகு 2020-21-ம் ஆண்டிலும் இந்திய அணி ஆஸ்திரேலியாவை அவர்களது மண்ணில் புரட்டியெடுத்தது. இவ்விரு தொடர்களிலும் ஆஸ்திரேலிய அணியின் டெஸ்ட் கேப்டனாக டிம் பெய்ன் செயல்பட்டார். அவர் இந்திய கேப்டன் விராட் கோலியை தற்போது வெகுவாக புகழ்ந்துள்ளார்.

36 வயதான டிம் பெய்ன் நிகழ்ச்சி ஒன்றில் பேசுகையில், ‘விராட் கோலியை பொறுத்தவரை அவர் வித்தியாசமான ஒரு வீரர் என்பதை பலமுறை சொல்லி இருக்கிறேன். அவரை போன்ற வீரர் தங்கள் அணியில் இடம் பெற வேண்டும் என்று எந்த அணியும் விரும்பும். களத்தில் கடும் போட்டி அளிக்கக்கூடியவர். அவர் உலகின் மிகச்சிறந்த பேட்ஸ்மேனாக விளங்குகிறார். எங்களுக்கு எதிராக ஆடுவதை சவாலாக எடுத்துக் கொள்வதுடன், கோபமூட்டுவதையும் விரும்புவார். ஏனெனில் இதன் மூலம் அவர் களத்தில் சிறப்பாக செயல்படுகிறார். 4 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நடந்த தொடரின் போது அவருக்கும், எனக்கும் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டதை மறக்க முடியாது. அவரை எப்போதும் நினைவில் வைத்திருப்பேன்’ என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆர்சிபி கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகுகிறார் விராட் கோலி
நடப்பு ஐபிஎல் 2021 க்குப் பிறகு விராட் கோலி ஆர்சிபி கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்துள்ளார்.
2. துணை கேப்டன் பதவியிலிருந்து ரோகித் சர்மாவை நீக்க கோலி பரிந்துரைத்தாரா?
விராட் கோலி, டி20 கேப்டன் பொறுப்பிலிருந்து விலகவிருப்பதாக அதிகாரப்பூர்வமாக நேற்று கூறினார்
3. கேப்டன் பொறுப்பில் இருந்து விராட் கோலி விலகுகிறாரா?
20 ஓவர் உலக கோப்பை தொடருக்குப் பிறகு தனது பதவி விலகல் முடிவை விராட் கோலி அறிவிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.
4. விராட் கோலியை சாடிய இங்கிலாந்து முன்னாள் வீரர் நிக் காம்ப்டன்
லண்டன் லார்ட்ஸ் டெஸ்டில் இந்திய அணி 151 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் இங்கிலாந்தை ஊதித்தள்ளியது. கடைசி நாள் வரை திரிலிங்காக நகர்ந்த இந்த டெஸ்டில் இரு அணி வீரர்கள் இடையே வாக்குவாதம், சீண்டல்களை அவ்வப்போது பார்க்க முடிந்தது. இதை சுட்டிகாட்டி இந்திய கேப்டன் விராட் கோலியை, இங்கிலாந்து முன்னாள் வீரர் நிக் காம்ப்டன் கடுமையாக விமர்சித்துள்ளார்.
5. டோனி குறித்து விராட் கோலி ருசிகர பதில்
இங்கிலாந்து தொடருக்காக தற்போது தனிைமப்படுத்துதலில் உள்ள இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி, ‘இன்ஸ்டாகிராம்’ மூலம் ரசிகர்களின் கேள்விகளுக்கு பதில் அளித்தார்.