மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

கால்பந்து

4–வது முறையாக உலக கோப்பையில் ஆடுகிறார்: ஆஸ்திரேலிய கால்பந்து அணியில் டிம் காஹில்லுக்கு இடம் + "||" + 4th time in the World Cup: Australian football team Place to Tim Cahill

4–வது முறையாக உலக கோப்பையில் ஆடுகிறார்: ஆஸ்திரேலிய கால்பந்து அணியில் டிம் காஹில்லுக்கு இடம்

4–வது முறையாக உலக கோப்பையில் ஆடுகிறார்: ஆஸ்திரேலிய கால்பந்து அணியில் டிம் காஹில்லுக்கு இடம்
21–வது உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டி வருகிற 14–ந்தேதி ரஷியாவில் தொடங்குகிறது. இந்த போட்டிக்கான 23 பேர் கொண்ட ஆஸ்திரேலிய அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது.

சிட்னி,

21–வது உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டி வருகிற 14–ந்தேதி ரஷியாவில் தொடங்குகிறது. இந்த போட்டிக்கான 23 பேர் கொண்ட ஆஸ்திரேலிய அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. இதில் மூத்த வீரர் 38 வயதான டிம் காஹில் இடம் பிடித்துள்ளார். அவர் விளையாடப்போகும் 4–வது உலக கோப்பை தொடர் இதுவாகும். ஆஸ்திரேலிய அணிக்காக 105 போட்டிகளில் விளையாடி இருக்கும் டிம் காஹில் சமீப காலமாக பெரிய அளவில் பார்மில் இல்லை. ஆனாலும் பயிற்சியாளர் பெர்ட் வான் மார்விஜ்க் அவருக்கு இன்னொரு வாய்ப்பு வழங்கியுள்ளார்.

அவருடன் நடுகள வீரர் 32 வயதான மார்க் மில்லிகனும் சேர்க்கப்பட்டு இருக்கிறார். இவருக்கும் இது 4–வது உலக கோப்பை என்றாலும் 2006–ம் ஆண்டு தொடரில் அவர் ஒரு ஆட்டத்தில் கூட களம் இறக்கப்படவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.