மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

கால்பந்து

உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கான மெக்சிகோ அணி வீரர்கள் விருந்து நிகழ்ச்சியில் அழகிகள் கலந்து கொண்டதால் சர்ச்சை + "||" + Mexico team players The controversy is attributed to the attractions of the party

உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கான மெக்சிகோ அணி வீரர்கள் விருந்து நிகழ்ச்சியில் அழகிகள் கலந்து கொண்டதால் சர்ச்சை

உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கான மெக்சிகோ அணி வீரர்கள் விருந்து நிகழ்ச்சியில் அழகிகள் கலந்து கொண்டதால் சர்ச்சை
ரஷியாவில் நடைபெறும் உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கு தகுதி பெற்றுள்ள மெக்சிகோ அணி ‘எப்’ பிரிவில் இடம் பிடித்துள்ளது.

மெக்சிகோ சிட்டி,

ரஷியாவில் நடைபெறும் உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கு தகுதி பெற்றுள்ள மெக்சிகோ அணி ‘எப்’ பிரிவில் இடம் பிடித்துள்ளது. அந்த பிரிவில் நடப்பு சாம்பியன் ஜெர்மனி, சுவீடன், தென்கொரியா ஆகிய அணிகளும் இடம் பெற்றுள்ளன. உலக கோப்பை போட்டிக்காக ரஷியாவுக்கு புறப்படும் முன்பு மெக்சிகோ அணியினருக்கான வழியனுப்பு விழா மெக்சிகோ சிட்டியில் நடந்தது. இந்த விருந்து நிகழ்ச்சியில் சுமார் 30 விபசார அழகிகள் கலந்து கொண்டது சர்ச்சையை கிளப்பி இருக்கிறது. மெக்சிகோ வீரர்கள், அழகிகளுடன் கும்மாளம் அடித்த சம்பவம் அந்த நாட்டு பத்திரிகைகளில் செய்தியாக வெளியாகி உள்ளது. இது குறித்து மெக்சிகோ கால்பந்து சம்மேளன பொதுச்செயலாளர் குல்லெர்மோ கான்ட்விடம் கேட்ட போது, ‘வீரர்கள் யாருக்கும் தண்டனை அளிக்கப்படாது. ஏனெனில் வீரர்கள் யாரும் பயிற்சியை தவிர்க்கவில்லை. ஓய்வு நேரத்தில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் தங்களது சொந்த விருப்பத்தின் பேரில் வீரர்கள் பங்கேற்பதில் தவறு இல்லை’ என்று பதிலளித்தார். மெக்சிகோ அணி வீரர்கள் அழகிகள் சர்ச்சையில் சிக்குவது இது முதல்முறையல்ல.