கால்பந்து

ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: சென்னை அணி 11-வது தோல்வி + "||" + ISL Football: Chennai Team 11th defeat

ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: சென்னை அணி 11-வது தோல்வி

ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: சென்னை அணி 11-வது தோல்வி
ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து போட்டியில், சென்னை அணி 11-வது தோல்வியை சந்தித்தது.
சென்னை,

10 அணிகள் இடையிலான 5-வது இந்தியன் சூப்பர் லீக் கால்பந்து (ஐ.எஸ்.எல்.) திருவிழா பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது. இதில் சென்னை நேரு ஸ்டேடியத்தில் நேற்றிரவு அரங்கேறிய 67-வது லீக் ஆட்டத்தில் நடப்பு சாம்பியனான சென்னையின் எப்.சி அணி, புனே சிட்டியை எதிர்கொண்டது. பந்தை கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருப்பதிலும், ஷாட்டுகள் அடிப்பதிலும் இரு அணிகளும் சமபலம் பொருந்திய அணிகள் போல் செயல்பட்டன. முதல் பாதியில் கோல் ஏதும் விழவில்லை. பிற்பாதியில் ஆட்டம் சூடுபிடித்தது. 55-வது நிமிடத்தில் சென்னை வீரர் சி.கே.வினீத் சூப்பராக கோல் அடித்தார். ஆனால் இந்த மகிழ்ச்சி அதிக நேரம் நீடிக்கவில்லை. புனே அணியின் நட்சத்திர வீரர் மார்செலோ பெரீரா 59 மற்றும் 60-வது நிமிடங்களில் அடுத்தடுத்து கோல் போட்டு உள்ளூர் ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார். ஆட்டத்தை சமனுக்கு கொண்டு வர சென்னை அணி கடைசி வரை போராடியும் பலன் இல்லை.


முடிவில் புனே சிட்டி அணி 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் சென்னையின் எப்.சி.-யை தோற்கடித்து 4-வது வெற்றியை ருசித்தது. ஐ.எஸ்.எல். வரலாற்றில் 10-வது முறையாக சென்னையுடன் மோதி இருக்கும் புனே அணி அதில் பெற்ற முதல் வெற்றி இது தான்.

இந்த சீசனில் அடிமேல் அடிவாங்கி வரும் சென்னையின் எப்.சி. 14-வது லீக்கில் ஆடி ஒரு வெற்றி, 2 டிரா, 11 தோல்வி என்று புள்ளி பட்டியலில் கடைசி இடத்தில் தொடருகிறது. இன்றைய லீக் ஆட்டத்தில் கொல்கத்தா-ஜாம்ஷெட்பூர் அணிகள் (இரவு 7.30 மணி) மோதுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் போட்டி: சென்னை அணிக்கு 162 ரன்கள் வெற்றி இலக்கு
ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் போட்டியில் பெங்களூர் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் சென்னை அணிக்கு 162 ரன்கள் வெற்றி இலக்காக நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது. #RCBVsCSK
2. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் டெல்லியை சாய்த்து சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் 2-வது வெற்றி
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் டெல்லி அணியை சாய்த்து சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் 2-வது வெற்றியை பெற்றது.
3. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்: சென்னை அணிக்கு 148 ரன்கள் வெற்றி இலக்கு
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் டெல்லி அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் சென்னை அணிக்கு 148 ரன்கள் வெற்றி இலக்காக நிர்ணயம் செய்யப்பட்டது.
4. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் சென்னை அணி 2-வது வெற்றி பெறுமா? - டெல்லியுடன் இன்று மோதல்
ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இன்று இரவு நடைபெறும் லீக் ஆட்டத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்-டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிகள் மோதுகின்றன.
5. ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: இறுதிப்போட்டியில் கோவா அணி
ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்தின் இறுதிப்போட்டிக்கு கோவா அணி தகுதிபெற்றது.