ஹாக்கி

இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ‘நடுவர்களை குறை சொல்வதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது’ - சர்வதேச ஆக்கி சம்மேளனம் கருத்து + "||" + The Indian team's coach 'can not accept the lack of the judges' - the International Hockey Federation commented

இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ‘நடுவர்களை குறை சொல்வதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது’ - சர்வதேச ஆக்கி சம்மேளனம் கருத்து

இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ‘நடுவர்களை குறை சொல்வதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது’ - சர்வதேச ஆக்கி சம்மேளனம் கருத்து
இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் நடுவர்களை குறை சொல்வதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது என சர்வதேச ஆக்கி சம்மேளனம் கருத்து தெரிவித்துள்ளது.
புவனேஸ்வரம்,

உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியின் கால்இறுதி ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 1-2 என்ற கோல் கணக்கில் நெதர்லாந்திடம் தோல்வி கண்டு வெளியேறியது. தோல்விக்கு பிறகு இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ஹரேந்திர சிங் கருத்து தெரிவிக்கையில், ‘நடுவர்களின் மோசமான முடிவே இந்திய அணி தோல்விக்கு காரணம்’ என்று குறிப்பிட்டார்.

இது குறித்து சர்வதேச ஆக்கி சம்மேளன தலைமை செயல் அதிகாரி தியரி வெல்லிடம் நிருபர்கள் கருத்து கேட்டனர். அப்போது அவர் கூறுகையில், ‘இந்திய ஆக்கி அணியின் பயிற்சியாளர் நடுவர்களின் முடிவு குறித்து குறை சொல்லி இருப்பதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. நடுவர்களுக்கு எதிராக தெரிவிக்கப்பட்ட கருத்துகள் குறித்து பரிசீலனை செய்வோம். நீங்கள் தோல்வி அடைந்தால் அதனை ஏற்றுக்கொண்டு கடந்து செல்வது தான் சரியானதாகும்’ என்றார். அவர் மேலும் பேசுகையில், ‘அடுத்த ஆண்டு பிப்ரவரி மாதம் முதல் ஒரு அணியில் 5 பேர் இடம் பெறும் ஆக்கி போட்டிகள் நடத்தப்படும். தற்போது ஜூனியர் உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டி 4 ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. அடுத்த ஆண்டு முதல் இந்த போட்டி 2 ஆண்டுக்கு ஒரு முறை நடத்தப்படும். விரைவில் அணிகளுக்கு ஒரே மாதிரியான புதிய தர வரிசை முறை அமல்படுத்தப்படும்’ என்று தெரிவித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆசிய சாம்பியன்ஷிப் துப்பாக்கி சுடுதலில் தங்கம் வென்று இந்திய அணி சாதனை
தைபேயில் நடந்த 12வது ஆசிய ஏர்கன் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இந்தியாவின் மனு பேக்கர் மற்றும் சவுரப் சவுத்ரி தங்கம் வென்று சாதனை படைத்துள்ளனர்.
2. இந்திய அணியின் 4-வது வரிசை வீரரை ஐ.பி.எல். போட்டி முடிவு செய்யும் - கங்குலி சொல்கிறார்
இந்திய அணியில் பேட்டிங்கில் 4-வது வரிசைக்குரிய வீரரை ஐ.பி.எல். போட்டி முடிவு செய்யும் என்றும், விக்கெட் கீப்பர் ரிஷாப் பான்டுக்கு பிரகாசமான எதிர்காலம் இருப்பதாகவும் முன்னாள் கேப்டன் கங்குலி கூறியுள்ளார்.
3. 3வது டி20 கிரிக்கெட்; டாஸ் வென்ற இந்தியா பந்துவீச்சு தேர்வு
நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3வது டி20 கிரிக்கெட் போட்டியில் டாஸ் வென்ற இந்திய அணி பந்துவீச்சு தேர்வு செய்துள்ளது.
4. டோனி மீது ஆஸ்திரேலிய ஊடகங்கள் கடும் விமர்சனம்
இந்திய அணியின் விக்கெட் கீப்பர், பேட்ஸ்மேன் டோனியை விமர்சித்து ஆஸ்திரேலிய ஊடகங்கள் சில செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.
5. ‘இந்திய அணியின் சிறந்த பேட்டிங் இது கிடையாது’ - சேப்பல்
இந்திய அணியின் சிறந்த பேட்டிங் இது கிடையாது என இயான் சேப்பல் தெரிவித்துள்ளார்.