மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

பிற விளையாட்டு

கோடைகால கைப்பந்து பயிற்சி முகாம் நிறைவு + "||" + Summer volleyball training camp completed

கோடைகால கைப்பந்து பயிற்சி முகாம் நிறைவு

கோடைகால கைப்பந்து பயிற்சி முகாம் நிறைவு
நெல்லை பிரண்ட்ஸ் கிளப் மற்றும் டாக்டர் சிவந்தி கிளப் சார்பில் 36-வது கோடைகால இலவச கைப்பந்து பயிற்சி முகாம் சென்னை எழும்பூரில் உள்ள மேயர் ராதாகிருஷ்ணன் ஸ்டேடியத்தில் கடந்த ஒரு மாத காலமாக நடந்து வந்தது.
சென்னை, 

நெல்லை பிரண்ட்ஸ் கிளப் மற்றும் டாக்டர் சிவந்தி கிளப் சார்பில் 36-வது கோடைகால இலவச கைப்பந்து பயிற்சி முகாம் சென்னை எழும்பூரில் உள்ள மேயர் ராதாகிருஷ்ணன் ஸ்டேடியத்தில் கடந்த ஒரு மாத காலமாக நடந்து வந்தது. முகாமில் 200 மாணவ, மாணவிகள் பங்கேற்றனர். அவர்களுக்கு முன்னாள் வீரர்கள் தினகரன், ஜெகதீசன், கேசவன் மற்றும் செல்வராஜ், ரமேஷ், பிரசன்னா வெங்கடேசன், தேவி ஆகியோர் பயிற்சி அளித்தனர்.

பயிற்சி முகாமின் நிறைவு விழா நேற்று மாலை நடைபெற்றது. விழாவிற்கு சென்னை மாவட்ட கைப்பந்து சங்க தலைவர் அர்ஜூன்துரை தலைமை தாங்கினார். முகாம் ஒருங்கிணைப்பாளர் ஏ.கே.சித்திரை பாண்டியன், மாவட்ட கைப்பந்து சங்க பொருளாளர் பழனியப்பன், ‘காஸ்கோ’ நிர்வாகி உபைதுர் ரகுமான் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். விழாவில், மாணவ, மாணவிகளுக்கு சான்றிதழும், டி-சர்ட்டும் வழங்கப்பட்டது.