பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
பிரெஞ்ச் ஓபன் சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டி பாரீஸ் நகரில் நடந்து வருகிறது.

* தியோதர் கோப்பைக்கான இறுதி ஆட்டத்தில் இந்தியா ‘சி’–இந்தியா ‘பி’ அணிகள் டெல்லியில் நேற்று மோதின. இதில் முதலில் பேட் செய்த இந்தியா ‘சி’ அணி 50 ஓவர்களில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 352 ரன்கள் குவித்தது. கேப்டன் ரஹானே ஆட்டம் இழக்காமல் 144 ரன்னும், விக்கெட் கீப்பர் இஷான் கி‌ஷன் 114 ரன்னும் விளாசினர். அடுத்து களம் இறங்கிய இந்தியா ‘பி’ அணி 46.1 ஓவர்களில் 323 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’ ஆனது. இதனால் இந்தியா ‘சி’ அணி 29 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று ‘சாம்பியன்’ பட்டத்தை தனதாக்கியது. ‘பி’ அணியில் கேப்டன் ஸ்ரேயாஸ் அய்யர்(148 ரன்) சதம் அடித்தும் பலன் இல்லாமல் போய் விட்டது.

*சென்னை எழும்பூரில் நடந்து வரும் ‘சூப்பர் சிக்ஸ்’ ஆக்கி லீக் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் நேற்று நடந்த ஆட்டத்தில் தெற்கு ரெயில்வே அணி 3–1 என்ற கோல் கணக்கில் இந்தியன் வங்கியை வீழ்த்தியது. 4–வது ஆட்டத்தில் ஆடிய தெற்கு ரெயில்வே அணி பெற்ற முதல் வெற்றி இதுவாகும். தெற்கு ரெயில்வே அணியில் நம்பி கணேஷ், பிரவீன், செல்வா தலா ஒரு கோல் அடித்தனர். இன்று நடைபெறும் ஆட்டங்களில் இந்தியன் ஓவர்சீஸ் வங்கி–இந்தியன் வங்கி (பிற்பகல் 2 மணி), மத்திய கலால் வரி–சாய் (மாலை 3.30 மணி) அணிகள் மோதுகின்றன.

* பிரெஞ்ச் ஓபன் சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டி பாரீஸ் நகரில் நடந்து வருகிறது. இதில் பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த கால்இறுதி ஆட்டத்தில் இந்திய வீராங்கனை பி.வி.சிந்து 13–21, 16–21 என்ற நேர்செட்டில் பிங்ஜியோவிடம் (சீனா) வீழ்ந்தார். ஆண்கள் பிரிவில் இந்திய வீரர் ஸ்ரீகாந்த் 16–21, 19–21 என்ற நேர்செட்டில் ‘நம்பர் ஒன்’ வீரரான கென்டோ மொமோட்டோவிடம் (ஜப்பான்) பணிந்தார். இதன் மூலம் இந்த போட்டியில் இந்தியாவின் சவால் முடிவுக்கு வந்தது.

*கொழும்பில் நேற்று நடந்த இலங்கைக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணி 8 விக்கெட் இழப்புக்கு 187 ரன்கள் குவித்தது. ஜாசன் ராய் அரைசதம் (6 சிக்சர், 4 பவுண்டரியுடன் 69 ரன்) விளாசினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
ஸ்காட்லாந்து கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் இடக்கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் கான் டி லாங்.
2. துளிகள்
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி டி.வி. சேனலுக்கு அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘உலக கோப்பை அணிக்கு தேர்வு செய்யப்பட்ட 15 வீரர்களையும் நினைத்து மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.
3. துளிகள்
பெங்கால் கிரிக்கெட் சங்க தலைவராக இருக்கும் இந்திய முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலி டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியின் ஆலோசராகவும் உள்ளார்.
4. துளிகள்
ஐ.பி.எல். போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக விளையாடி வரும் ஹர்திக் பாண்ட்யா, மும்பையில் நேற்று இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய நன்னடத்தை அதிகாரி ஜெயின் முன்னிலையில் ஆஜராகி விளக்கம் அளித்தார்.
5. துளிகள்
* ஒலிம்பிக் கால்பந்து தகுதி சுற்றுக்கான 2-வது ரவுண்டின் ஒரு ஆட்டத்தில் இந்திய பெண்கள் அணி, இந்தோனேஷியாவை நேற்று எதிர்கொண்டது. மியான்மரில் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 2-0 என்ற கோல் வெற்றி பெற்றது. 2 கோல்களையும் இந்திய வீராங்கனை டாங்மி கிரேஸ் அடித்தார்.