பிற விளையாட்டு

து ளி க ள் + "||" + Thulikal

து ளி க ள்

து ளி க ள்
வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா, இந்திய தொடருடன் விலகினார்.

* நடப்பு சாம்பியன் மாக்னஸ் கார்ல்சென் (நார்வே), பாபியா காருனா (அமெரிக்கா) இடையிலான உலக செஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி லண்டனில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்த 8–வது சுற்றில் கருப்பு நிற காய்களுடன் ஆடிய கார்ல்சென் 38–வது நகர்த்தலில் டிரா கண்டார். முந்தைய 7 சுற்றுகளும் டிரா ஆனதால் எஞ்சிய 4 சுற்றுகள் எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கியுள்ளன.

*வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா, இந்திய தொடருடன் விலகினார். இதையடுத்து பீல்டிங் பயிற்சியாளராக செயல்பட்டு வந்த நிக் போத்தாஸ் (தென்ஆப்பிரிக்கா) வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியின் இடைக்கால பயிற்சியாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

* இங்கிலாந்துக்கு எதிராக கொழும்பில் நாளை மறுதினம் தொடங்கும் 3–வது டெஸ்டுக்கான இலங்கை அணியில் சுழற்பந்து வீச்சாளர் அகிலா தனஞ்ஜெயா ஆடவில்லை. அவரது பந்து வீச்சு முறை சந்தேகம் அளிக்கும் வகையில் இருப்பதாக நடுவர்கள் கூறியதால், அது தொடர்பான சோதனைக்காக பிரிஸ்பேனுக்கு செல்கிறார். அவருக்கு பதிலாக புதுமுக சுழற்பந்து வீச்சாளர் 21 வயதான நிஷான் பெய்ரிஸ் இலங்கை அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

*இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடரில் 10 நாட்கள் ஓய்வுக்கு பிறகு, புனேயில் இன்று நடக்கும் 35–வது லீக் ஆட்டத்தில் புனே சிட்டி– ஜாம்ஷெட்பூர் எப்.சி. அணிகள் (இரவு 7.30 மணி) மோதுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
* டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஆடும் வீரர்கள் சீருடையில் தங்களது பெயர் மற்றும் எண்களை பொறித்துக் கொள்ள சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) அனுமதி அளித்துள்ளது. ஆகஸ்டு 1-ந்தேதி தொடங்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இருந்து இந்த சலுகையை வீரர்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.
2. துளிகள்
ஐரோப்பிய கால்பந்து கூட்டமைப்பு ஒழுங்கு நடவடிக்கை கமிட்டி விசாரணை நடத்தி கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவுக்கு ரூ.15 லட்சம் அபராதம் விதித்துள்ளது.
3. துளிகள்
ஆசிய இளையோர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 100 மீட்டர் தடை ஓட்டத்தில் தமிழக வீராங்கனை தபிதா தங்கம் வென்றார்.
4. துளிகள்
முன்னாள் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனையும், 15 வயதிலேயே ‘கிராண்ட்ஸ்லாம்’ மகுடம் சூடிய சாதனையாளருமான மார்ட்டினா ஹிங்கிஸ் (சுவிட்சர்லாந்து) தாய் ஆகியுள்ளார்.
5. துளிகள்
‘காபி வித் கரண்’ டி.வி. நிகழ்ச்சியில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் லோகேஷ் ராகுல், ஹர்திக் பாண்ட்யா பெண்கள் குறித்து தெரிவித்த கருத்துகள் சர்ச்சையை கிளப்பின.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை