பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thuligal in sports news

துளிகள்

துளிகள்
இலங்கை கிரிக்கெட் வாரியத்தின் நிர்வாகிகள் தேர்தலில் துணைத்தலைவர் பதவிக்கு போட்டியிட்ட முன்னாள் கேப்டன் ரணதுங்கா தோல்வி அடைந்தார்.
* இந்தியன் சூப்பர் லீக் கால்பந்து தொடரில் பெங்களூருவில் நேற்றிரவு நடந்த 82-வது லீக் ஆட்டத்தில் பெங்களூரு எப்.சி. அணி 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் கோவாவை வீழ்த்தி 10-வது வெற்றியை பதிவு செய்தது.

* ராய்ப்பூரில் நடந்த தேசிய இளையோர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில், பெண்களுக்கான நீளம் தாண்டுதலில் தமிழக வீராங்கனை பி.எம்.தபிதா 5.92 மீட்டர் தூரம் தாண்டி தங்கப்பதக்கம் வென்றார். இதன் மூலம் அவர் ஹாங்காங்கில் அடுத்த மாதம் நடைபெறும் ஆசிய இளையோர் தடகள போட்டிக்கு தகுதி பெற்றார்.


* சையத் முஸ்தாக் அலி கோப்பைக்கான 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி நேற்று பல்வேறு நகரங்களில் தொடங்கியது. இதில் இந்தூரில் நடந்த ஒரு ஆட்டத்தில் (சி பிரிவு) மும்பை-சிக்கிம் அணிகள் மோதின. முதலில் பேட் செய்த மும்பை அணி 20 ஓவர்களில் 4 விக்கெட்டுக்கு 258 ரன்கள் குவித்து மலைக்க வைத்தது. ஸ்ரேயாஸ் அய்யர் 147 ரன்கள் (55 பந்து, 7 பவுண்டரி, 15 சிக்சர்) விளாசினார். இதன் மூலம் உள்ளூர், சர்வதேசம் உள்பட ஒட்டுமொத்த 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் அதிக ரன்கள் விளாசிய இந்திய வீரர் என்ற சிறப்பை ஸ்ரேயாஸ் அய்யர் படைத்தார். இதற்கு முன்பு ரிஷாப் பான்ட் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் டெல்லி டேர்டெவில்ஸ் அணிக்காக கடந்த ஆண்டு 128 ரன்கள் (ஐதராபாத் சன்ரைசர்சுக்கு எதிராக) எடுத்ததே இந்தியர் ஒருவரின் அதிகபட்சமாக இருந்தது. அத்துடன் 20 ஓவர் போட்டியில் ஒரு இன்னிங்சில் அதிக சிக்சர் நொறுக்கிய இந்தியர் என்ற சாதனையையும் ஸ்ரேயாஸ் அய்யர் (15 சிக்சர்) படைத்தார். தொடர்ந்து ஆடிய சிக்கிம் அணி 20 ஓவர்களில் 7 விக்கெட்டுக்கு 104 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து படுதோல்வி அடைந்தது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
முறைகேடு எதிரொலியாக ஜிம்பாப்வே கிரிக்கெட் வாரியத்தை அந்த நாட்டு விளையாட்டுத்துறை இடை நீக்கம் செய்துள்ளது.
2. துளிகள்
கோபா அமெரிக்கா கால்பந்து போட்டி பிரேசில் நாட்டில் ஜூன் 14–ந் தேதி தொடங்குகிறது.
3. துளிகள்
இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக ஆல்-ரவுண்டர் விஜய் சங்கர் நேற்று முன்தினம் பயிற்சியில் ஈடுபட்ட போது கலீல் அகமது வீசிய பந்து வலது கையில் தாக்கி காயம் அடைந்தார்.
4. துளிகள்
* இந்திய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட்ஸ் பெடரேஷன், எச்.சி.எல். கம்ப்யூட்டர் நிறுவனத்துடன் இணைந்து இந்தியாவில் ஸ்குவாஷ் விளையாட்டின் தரத்தை உயர்த்த முடிவு செய்துள்ளது. இதன்படி இந்திய ஸ்குவாஷ் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களுக்கு பயிற்சி முகாம்கள் நடத்தப்பட இருக்கின்றன.
5. துளிகள்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அதிரடி ஆட்டக்காரர் அப்ரிடி தனது சுயசரிதை புத்தகத்தில் பல்வேறு சர்ச்சை கருத்துகளை தெரிவித்து இருந்தார்.