பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thuligal in sports news

துளிகள்

துளிகள்
* டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஆடும் வீரர்கள் சீருடையில் தங்களது பெயர் மற்றும் எண்களை பொறித்துக் கொள்ள சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) அனுமதி அளித்துள்ளது. ஆகஸ்டு 1-ந்தேதி தொடங்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இருந்து இந்த சலுகையை வீரர்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.
* சார்ஜாவில் நேற்று நடந்த ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதலாவது ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் முதலில் பேட் செய்த பாகிஸ்தான் அணி 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 280 ரன்கள் குவித்தது. ஹாரிஸ் சோகைல் (101 ரன்) சதம் அடித்தார். பின்னர் 281 ரன்கள் இலக்கை நோக்கி ஆஸ்திரேலிய அணி ஆடியது.


* உலக கோப்பை அணிக்கு பரிசீலிக்கப்பட வேண்டும் என்றால் உள்ளூர் போட்டியில் கட்டாயம் ஆட வேண்டும் என்று இலங்கை தேர்வு குழு நிர்ப்பந்தித்து இருப்பதால் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக தன்னால் முதல் 6 ஆட்டங்களில் ஆட இயலாது என்று வேகப்பந்து வீச்சாளர் மலிங்கா கூறியுள்ளார்.

* அமெரிக்காவில் நடந்து வரும் மியாமி ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியின் முதலாவது சுற்றில் இந்திய வீரரான தமிழகத்தை சேர்ந்த பிரஜ்னேஷ் குணேஸ்வரன் 6-7 (3), 4-6 என்ற நேர் செட் கணக்கில் ஸ்பெயின் வீரர் ஜாமி முனாரிடம் வீழ்ந்தார்.

* உலக கோப்பை போட்டிக்கு முழு உடல்தகுதியுடன் புத்துணர்ச்சியோடு இருப்பதற்காக ஐ.பி.எல். தொடரில் ஒன்று அல்லது 2 ஆட்டங்களில் தான் ஓய்வு எடுக்க வாய்ப்புள்ளதாக பெங்களூரு கேப்டன் விராட் கோலி நேற்று தெரிவித்தார். ‘ஐ.பி.எல். கோப்பையை வெல்வதற்கு எல்லா வகையிலும் முயற்சிக்கிறோம். அதற்காக ஐ.பி.எல். கோப்பை வெற்றி-தோல்வியை வைத்து என்னை மதிப்பீடு செய்தால் அது பற்றி கவலையில்லை’ என்றும் கோலி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
ஸ்காட்லாந்து கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் இடக்கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் கான் டி லாங்.
2. துளிகள்
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி டி.வி. சேனலுக்கு அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘உலக கோப்பை அணிக்கு தேர்வு செய்யப்பட்ட 15 வீரர்களையும் நினைத்து மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.
3. துளிகள்
பெங்கால் கிரிக்கெட் சங்க தலைவராக இருக்கும் இந்திய முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலி டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியின் ஆலோசராகவும் உள்ளார்.
4. துளிகள்
ஐ.பி.எல். போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக விளையாடி வரும் ஹர்திக் பாண்ட்யா, மும்பையில் நேற்று இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய நன்னடத்தை அதிகாரி ஜெயின் முன்னிலையில் ஆஜராகி விளக்கம் அளித்தார்.
5. துளிகள்
* ஒலிம்பிக் கால்பந்து தகுதி சுற்றுக்கான 2-வது ரவுண்டின் ஒரு ஆட்டத்தில் இந்திய பெண்கள் அணி, இந்தோனேஷியாவை நேற்று எதிர்கொண்டது. மியான்மரில் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 2-0 என்ற கோல் வெற்றி பெற்றது. 2 கோல்களையும் இந்திய வீராங்கனை டாங்மி கிரேஸ் அடித்தார்.