பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அதிரடி ஆட்டக்காரர் அப்ரிடி தனது சுயசரிதை புத்தகத்தில் பல்வேறு சர்ச்சை கருத்துகளை தெரிவித்து இருந்தார்.

* உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி இங்கிலாந்தில் வருகிற 30–ந் தேதி தொடங்குகிறது. இதில் தென்ஆப்பிரிக்க அணி தனது தொடக்க லீக் ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்தையும் (30–ந் தேதி), 2–வது ஆட்டத்தில் வங்காளதேசத்தையும் (ஜூன் 2–ந் தேதி), 3–வது லீக் ஆட்டத்தில் இந்தியாவையும் (ஜூன் 5–ந் தேதி) சந்திக்கிறது. ஐ.பி.எல். போட்டியில் டெல்லி அணிக்காக விளையாடி 25 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய தென்ஆப்பிரிக்க வேகப்பந்து வீச்சாளர் ரபடா முதுகு வலி பிரச்சினை காரணமாக 2 லீக் ஆட்டங்கள் எஞ்சி இருந்த நிலையில் சொந்த நாடு திரும்பினார். ரபடா முதுகுவலி பிரச்சினையில் இருந்து மீண்டு வருவதாகவும், இந்தியாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்துக்கு முன்பு அவர் முழு உடல் தகுதியை எட்டுவார் என்று தென்ஆப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அணி நிர்வாகம் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

* பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அதிரடி ஆட்டக்காரர் அப்ரிடி தனது சுயசரிதை புத்தகத்தில் பல்வேறு சர்ச்சை கருத்துகளை தெரிவித்து இருந்தார். தற்போது அவர் தனது பெண் குழந்தைகளை வெளியரங்கத்தில் நடைபெறும் விளையாட்டு போட்டிகளில் பங்கேற்க தடை விதித்து இருந்தார் என்ற தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது. அதேநேரத்தில் அவர்கள் விரும்பினால் உள்ளரங்க போட்டியில் பங்கேற்க அனுமதி அளித்ததாகவும் தனது புத்தகத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

* சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி சீனாவில் நடந்தது. இதன் பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவின் அரைஇறுதியில் உலக தரவரிசையில் 175–வது இடத்தில் இருக்கும் இந்திய வீராங்கனை அங்கிதா ரெய்னா, சீன வீராங்கனை யிங் யிங் டுயனுடன் மோதினார். இந்த ஆட்டத்தில் அங்கிதா ரெய்னா 3–6, 6–2, 2–6 என்ற செட் கணக்கில் தோல்வி கண்டு வெளியேறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
* இந்திய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட்ஸ் பெடரேஷன், எச்.சி.எல். கம்ப்யூட்டர் நிறுவனத்துடன் இணைந்து இந்தியாவில் ஸ்குவாஷ் விளையாட்டின் தரத்தை உயர்த்த முடிவு செய்துள்ளது. இதன்படி இந்திய ஸ்குவாஷ் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களுக்கு பயிற்சி முகாம்கள் நடத்தப்பட இருக்கின்றன.
2. துளிகள்
பிரேசில் கால்பந்து அணியின் நட்சத்திர வீரரான நெய்மார், பிரான்சை சேர்ந்த பாரிஸ் சைன்ட் ஜெர்மைன் கிளப் அணிக்காக விளையாடி வருகிறார்.
3. துளிகள்
உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிக்கான இந்திய அணியில் இடம் பெற்றுள்ள கேதர் ஜாதவ், ஐ.பி.எல். போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியில் இடம் பிடித்துள்ளார்.
4. துளிகள்
ஆப்கானிஸ்தான் அணி அறிவிக்கப்படுவதற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு கேப்டன் பொறுப்பில் இருந்து ஆஸ்கர் ஆப்கன் நீக்கப்பட்டு குல்பதின் நைப் புதிய கேப்டனாக நியமிக்கப்பட்டார்.
5. துளிகள்
ஒரு நாள் போட்டி அந்தஸ்து பெற்ற இந்த போட்டியில் நமிபியா 145 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த ஆட்டத்தில் பணியாற்றிய இரண்டு நடுவர்களில் ஒருவர், கிளாரி போலோசக் என்ற பெண். 31 வயதான கிளாரி போலோசக் ஆஸ்திரேலியாவைச் சேர்ந்தவர்.