பிற விளையாட்டு

ஐ.சி.சி. டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்களின் தரவரிசை: இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி முதலிடம் + "||" + ICC Ranking Test batsmen: Indian Captain Virat Kohli tops the list

ஐ.சி.சி. டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்களின் தரவரிசை: இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி முதலிடம்

ஐ.சி.சி. டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்களின் தரவரிசை: இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி முதலிடம்
ஐ.சி.சி. டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்களின் தரவரிசையில் இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி 922 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தில் நீடிக்கிறார்.

* டோக்கியோவில் நேற்று தொடங்கிய ஜப்பான் ஓபன் பேட்மிண்டனில் ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவு முதல் சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் இந்திய வீரர் சாய் பிரனீத் 21-17, 21-13 என்ற நேர் செட் கணக்கில் ஜப்பான் வீரர் கென்டா நிஷிமோடோவை வீழ்த்தி 2-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார். இதற்கிடையே இந்த போட்டியில் விளையாட இருந்த இந்திய வீராங்கனை சாய்னா நேவால் முழு உடல் தகுதியை எட்டாததால் கடைசி நேரத்தில் விலகி விட்டார்.

* ஐ.சி.சி. டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்களின் தரவரிசையில் இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி 922 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தில் நீடிக்கிறார். நியூசிலாந்து கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் (913 புள்ளி) 2-வது இடத்திலும், இந்தியாவின் புஜாரா (881 புள்ளி) 3-வது இடத்திலும், ஆஸ்திரேலியாவின் ஸ்டீவன் சுமித் (857 புள்ளி) 4-வது இடத்திலும் உள்ளனர். பந்து வீச்சாளர்களின் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலியாவின் கம்மின்ஸ் முதலிடத்திலும், இங்கிலாந்தின் ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சன் 2-வது இடத்திலும் தொடருகிறார்கள். டாப்-10 இடத்தில் இந்தியர்களில் ரவீந்திர ஜடேஜா (6-வது இடம்), அஸ்வின் (10-வது இடம்) ஆகியோர் மட்டுமே உள்ளனர்.

* இங்கிலாந்து-அயர்லாந்து அணிகள் இடையிலான ஒரே ஒரு டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி லண்டன் லார்ட்சில் இன்று தொடங்குகிறது. 4 நாட்கள் கொண்ட இந்த டெஸ்ட் போட்டியில் ஒவ்வொரு நாளும் தலா 98 ஓவர்கள் வீசப்படும். இங்கிலாந்து அணியில் இடம் பிடித்து இருந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சன் தசைப்பிடிப்பு காயம் காரணமாக போட்டியில் இருந்து விலகி இருக்கிறார்.

* புரோ கபடி லீக் போட்டியில் ஐதராபாத்தில் இன்று நடக்கும் லீக் ஆட்டங்களில் உ.பி.யோத்தா-பெங்கால் வாரியர்ஸ் (இரவு 7.30 மணி), தெலுங்கு டைட்டன்ஸ்-தபாங் டெல்லி (இரவு 8.30 மணி) அணிகள் மோதுகின்றன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விம்பிள்டன் போட்டி தரவரிசையில் பெடரருக்கு 2-வது இடம்
விம்பிள்டன் போட்டி தரவரிசையில் பெடரருக்கு 2-வது இடம் வழங்கப்பட்டுள்ளது.
2. உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில் ஜோகோவிச், நவோமி ஒசாகா முதலிடத்தில் நீடிப்பு
உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில் செர்பியா வீரர் ஜோகோவிச், ஜப்பான் வீராங்கனை நவோமி ஒசாகா ஆகியோர் முதலிடத்தில் நீடிக்கின்றனர்.
3. 20 ஓவர் போட்டி தரவரிசையில் 80 அணிகளுக்கு இடம்
20 ஓவர் போட்டியின் தரவரிசை பட்டியலில் 80 அணிகளுக்கு இடம் கிடைத்துள்ளது.
4. உலக டென்னிஸ் தரவரிசை: கிவிடோவா முன்னேற்றம்
உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில், கிவிடோவா முன்னேறி உள்ளார்.