பிற விளையாட்டு

உலக வில்வித்தை: 3 இந்தியர்கள் கால்இறுதிக்கு தகுதி + "||" + Archery World Championships: 3 Indians sail into quarter-finals

உலக வில்வித்தை: 3 இந்தியர்கள் கால்இறுதிக்கு தகுதி

உலக வில்வித்தை: 3 இந்தியர்கள் கால்இறுதிக்கு தகுதி
உலக வில்வித்தை சாம்பியன்ஷிப் போட்டி அமெரிக்காவில் நடந்து வருகிறது.
இதில் ‘ரீகர்வ்’ பெண்கள் தனிநபர் பிரிவில் கால்இறுதிக்கு முந்தைய சுற்றில் இந்திய வீராங்கனை அங்கிதா பகத் 6-4 என்ற புள்ளி கணக்கில் தென்கொரியாவின் காங் சாய் யங்கை வீழ்த்தி கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார். ‘காம்பவுண்ட்’ ஆண்கள் தனிநபர் பிரிவில் இந்திய வீரர் அபிஷேக் வர்மா 145-142 என்ற புள்ளி கணக்கில் சுலோவக்கியாவின் ஜோசப் போசான்ஸ்கியை சாய்த்து கால்இறுதிக்குள் நுழைந்தார். இதன் பெண்கள் தனிநபர் பிரிவில் இந்திய வீராங்கனை ஜோதி சுரேகா 146-142 என்ற புள்ளி கணக்கில் தென்கொரியாவின் சாவோன் சோவை தோற்கடித்து கால்இறுதியை எட்டினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உலக வில்வித்தை: இந்தியாவுக்கு 2 வெள்ளிப்பதக்கம்
உலக வில்வித்தை சாம்பியன்ஷிப் போட்டி அமெரிக்காவில் நடந்து வருகிறது.