சினிமா செய்திகள்

‘காலா’ படத்தில் நீட் தேர்வுக்கு பலியான அனிதா காட்சி + "||" + Anita scene in the Kaala film

‘காலா’ படத்தில் நீட் தேர்வுக்கு பலியான அனிதா காட்சி

‘காலா’ படத்தில் நீட் தேர்வுக்கு பலியான அனிதா காட்சி
ரஜினிகாந்த் நடித்துள்ள காலா படத்திலும் அனிதா காட்சி இடம்பெறுகிறது.
திக மதிப்பெண் பெற்றும்கூட நீட் தேர்வினால் மருத்துவ படிப்புக்கு செல்ல முடியாமல் போராடி உயிர்விட்ட அனிதாவின் வாழ்க்கை ஏற்கனவே சினிமா படமாக தயாராகி வருகிறது. அனிதா கதாபாத்திரத்தில் ஜுலி நடித்து வருகிறார். ரஜினிகாந்த் நடித்துள்ள காலா படத்திலும் அனிதா காட்சி இடம்பெறுகிறது. இந்த படத்தில் வரும் தெருவிளக்கு என்ற பாடலில் இந்த காட்சி வருகிறது. தெருவிளக்கு வெளிச்சத்துல, நாங்க முன்னேறுவோம் என்று தொடங்கும் வரிகளுக்கு பின்னணியில் அனிதா படம் காட்டப்படுகிறது. மும்பை தாராவி பகுதியில் அனிதாவின் சுவரொட்டியை ஒட்டி வைத்து ‘டாக்டர் அனிதா, தமிழர்கள், நீட் தேர்வுக்கு எதிரானவர்கள்’ என்று வாசகத்தை அதில் குறிப்பிட்டு உள்ளனர். மும்பை விழித்தெழு இயக்கம் என்றும் அந்த சுவரொட்டியின் கீழ் எழுதி உள்ளனர்.

நெல்லையில் இருந்து சென்று தாராவி பகுதியில் தாதாவாக மாறி அங்குள்ள தமிழ் மக்களுக்காக போராடுபவர் பற்றிய படமாக காலா இருந்தாலும் தமிழர்களை பாதிக்கும் நீட் தேர்வு உள்ளிட்ட பல சமூக பிரச்சினைகளையும் படத்தில் காட்சிப்படுத்தி உள்ளனர். காலா பாடலில் இடம்பெற்றுள்ள அனிதா உருவப்பட சுவரொட்டியை ரஜினி ரசிகர்கள் சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாக்கி வருகிறார்கள்.

இதனால் படத்துக்கு பெரிய எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது. இந்த படத்தில் நானே படேகர் வில்லனாக வருகிறார். சமுத்திரக்கனி, கியூமா குரோஷி, அஞ்சலி பட்டீல், ஈஸ்வரி ராவ் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். தமிழர்கள் வசிக்கும் குடிசை பகுதியை அழித்து பாலம், கட்டிடங்களை எழுப்பும் உள்ளூர் அரசியல் தாதாவை எதிர்த்து போராடும் மக்களின் வாழ்வியல் படமாக இது தயாராகி உள்ளது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரஜினிகாந்த் நடித்துள்ள 2.0 படத்தின் டீசர் வெளியீடு
ரஜினிகாந்த் நடித்துள்ள 2.0 படத்தின் டீசர் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.
2. ‘பாகுபலி’யை மிஞ்சிய கிராபிக்ஸ் ரஜினிகாந்தின் ‘2.0’ செலவு, ரூ.542 கோடியாக உயர்ந்தது
ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் ‘2.0’ படம் ரூ.450 கோடியில் தயாராவதாக கூறப்பட்டது. தற்போது ரூ.542 கோடிக்கும் அதிகம் என்று கூறப்படுகிறது.
3. ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் புதிய படம் ஐரோப்பிய நாடுகளில் அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு
ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் புதிய படத்தின் படப்பிடிப்பை ஐரோப்பிய நாடுகளில் படமாக்க டைரக்டர் கார்த்திக் சுப்புராஜ் திட்டமிட்டுள்ளார்.
4. ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக திரிஷா?
கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் படத்தில் ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக திரிஷா நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது.
5. ரஜினிகாந்த்-கமல்ஹாசனை மக்கள் நம்ப மாட்டார்கள்: எங்கள் அரசியல் எதிர்ப்பு அம்பு, தி.மு.க.வை நோக்கி மட்டும் பாயவில்லை
‘தினத்தந்தி’க்கு சிறப்பு பேட்டி அளித்த டாக்டர் ராமதாஸ், ‘ரஜினிகாந்த்-கமல்ஹாசனை மக்கள் நம்ப மாட்டார்கள் என்றும், எங்கள் அரசியல் எதிர்ப்பு அம்பு தி.மு.க.வை நோக்கி மட்டும் பாயவில்லை’ என்றும் தெரிவித்தார்.