சினிமா செய்திகள்

ஏழை மக்களின் வாழ்வியலை பிரதிபலிக்கும்‘‘தரமான படங்களை தொடர்ந்து தயாரிப்பேன்’’ –விஜய் சேதுபதி + "||" + I will continue producing quality films- Vijay Sethupathi

ஏழை மக்களின் வாழ்வியலை பிரதிபலிக்கும்‘‘தரமான படங்களை தொடர்ந்து தயாரிப்பேன்’’ –விஜய் சேதுபதி

ஏழை மக்களின் வாழ்வியலை பிரதிபலிக்கும்‘‘தரமான படங்களை தொடர்ந்து தயாரிப்பேன்’’ –விஜய் சேதுபதி
நல்ல படங்களை தொடர்ந்து தயாரிப்பேன் என்று நடிகர் விஜய் சேதுபதி கூறினார்.
நடிகர் விஜய் சேதுபதி தயாரித்து திரைக்கு வந்துள்ள படம், ‘மேற்கு தொடர்ச்சி மலை‘. லெனின் பாரதி டைரக்டு செய்துள்ளார். இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பு பெற்றுள்ளதால், இதன் வெற்றி விழா நிகழ்ச்சி சென்னையில் நடந்தது. இதில் படத்தை தயாரித்த நடிகர் விஜய் சேதுபதி கலந்து கொண்டு பேசியதாவது:–

‘‘பண்ணையாரும் பத்மினியும் படத்தில் நடித்தபோது இயக்குனர் லெனின் என்னை சந்தித்து மேற்கு தொடர்ச்சி மலை படத்தை எடுப்பது குறித்து பேசினார். அப்போது எனக்கு ரூ.25 லட்சம்தான் சம்பளம். எனவே அதிகம் சம்பாதிக்கும்போது இந்த படத்தை தயாரிக்கிறேன் என்றேன். அதன்படி படத்தை தயாரித்து இப்போது திரைக்கு கொண்டு வந்து இருக்கிறோம். படம் தயாரானதும் நான் பார்த்தேன். அப்போது எனக்கு திருப்தியான படமாக தெரியவில்லை. 

எனவே படத்தில் லாபத்தை எதிர்பார்க்காமல் சில லட்சங்களை குறைத்து விற்றுவிட முயன்றோம். அது நடக்கவில்லை. ஒருவர் படத்தை பார்த்து விட்டு, வாங்கிக்கொள்வதாக முன்பணம் கொடுத்தார். அவரும் திடீரென்று வேண்டாம் பணத்தை திருப்பி கொடுங்கள் என்று வாங்கிக்கொண்டார். இது எளிய மக்களுக்கான படம். பெட்டிக்குள் முடங்கி விடக்கூடாது என்று முடிவு எடுத்து திரைக்கு கொண்டு வந்து விட்டோம். 

படத்துக்கு கிடைத்து இருக்கும் வரவேற்பை பார்க்கும்போது, எனது கணிப்பு தவறு என்று புரிகிறது. நல்ல படங்களை மக்கள் கொண்டாடுவார்கள் என்று உணர்ந்துள்ளேன். கலை என்பது வியாபாரம் சார்ந்தது. ஏழை–எளிய மக்களின் வாழ்வியலை பிரதிபலிக்கும் இந்த தரமான படத்தை தயாரித்ததை பெருமையாக கருதுகிறேன். கலை என்பது  யாராலும் கணித்து சொல்ல முடியாத பெரிய உலகம். வியாபாரிகள் நம்பினால்தான் படத்தை திரைக்கு கொண்டு வர முடியும். 

இந்த படத்தை ஆரம்பத்தில் நம்பாத விநியோகஸ்தர்களும், தியேட்டர் அதிபர்களும் இப்போது நம்புகிறார்கள். பட விழாக்களில் பங்கேற்று விருதுகளை பெற்றுள்ள இந்த படத்துக்கு தேசிய விருது கிடைக்கவில்லையே என்று கேட்கிறார்கள். ரசிகர்கள் பாராட்டுகிறார்கள். மனம் நிறைவாக இருக்கிறது. விருது கிடைக்காதது குறித்து வெளிப்படையாக பேசினால் சிலரை குறை சொல்ல வேண்டி வரும். குறை சொல்ல நான் விரும்பவில்லை. வாய்ப்பு அமைந்தால் தொடர்ந்து இதுபோன்ற நல்ல படங்கள் தயாரிப்பேன்.‘‘

இவ்வாறு விஜய் சேதுபதி பேசினார்.

நிகழ்ச்சியில் நடிகர் ஆண்டனி, டைரக்டர் லெனின் பாரதி, ஒளிப்பதிவாளர் தேனி ஈஸ்வர் ஆகியோரும் பேசினார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சபரிமலைக்கு பெண்கள் செல்வதை ஆதரித்த விஜய் சேதுபதிக்கு எதிர்ப்பு
சபரிமலை அய்யப்பன் கோவிலில் அனைத்து வயது பெண்களும் வழிபடலாம் என்று சுப்ரீம் கோர்ட்டு வழங்கிய தீர்ப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து கேரளாவில் போராட்டங்கள் நடந்தன.
2. சர்வதேச பிரச்சினைகளை பேசும் விஜய் சேதுபதியின் புதிய படம்
விஜய் சேதுபதி படத்துக்கு படம் வித்தியாசமான கதை மற்றும் கதாபாத்திரங்களை தேர்வு செய்து நடித்து வருகிறார்.
3. ‘சைரா நரசிம்ம ரெட்டி’ படத்தில் புதிய தோற்றத்தில் விஜய் சேதுபதி
விஜய் சேதுபதி, படத்துக்கு படம் கதாபாத்திரங்களில் வித்தியாசம் காட்டுகிறார். பீட்சா, நடுவுல கொஞ்சம் பக்கத்த காணோம், இதற்குத்தானே ஆசைப்பட்டாய் பாலகுமாரா, ஆரஞ்சு மிட்டாய், நானும் ரவுடிதான், சேதுபதி, தர்மதுரை, விக்ரம் வேதா ஆகிய படங்களில் அவரது திறமை வெளிப்பட்டது.
4. ரூ.11 கோடியை இழந்த விஜய் சேதுபதி
இந்த வருடம் 11 கோடி ரூபாயை இழந்து இருப்பதாக நடிகர் விஜய் சேதுபதி கூறினார்.
5. விஜய் சேதுபதி மகா நடிகன், ரொம்ப நாளுக்கு பிறகு நல்ல நடிகருடன் நடித்த உணர்வு - ரஜினி பேச்சு
விஜய் சேதுபதி சாதாரண நடிகன் இல்லை, மகா நடிகன். ரொம்ப நாளுக்கு பிறகு ஒரு நல்ல நடிகருடன் நடித்த அனுபவம் கிடைத்தது என்று ரஜினிகாந்த் பேசினார்.