சினிமா செய்திகள்

கமல்ஹாசனின் இந்தியன்-2 படத்தில் சிம்பு? + "||" + Simbu on Kamal Haasan's Indian 2nd film?

கமல்ஹாசனின் இந்தியன்-2 படத்தில் சிம்பு?

கமல்ஹாசனின் இந்தியன்-2 படத்தில் சிம்பு?
கமல்ஹாசனின் திரையுலக வாழ்க்கையில் முக்கிய படம் இந்தியன். 1996-ல் வெளியான இந்த படம் லஞ்சம், ஊழலுக்கு எதிரான கருவை கொண்டது.
கமல்ஹாசன் இளமையாகவும், வயதான இந்தியன் தாத்தாவாகவும் இரு வேடங்களில் வந்தார். இந்த படம் ஆஸ்கார் விருதுக்கு அனுப்பப்பட்டது. ஆனால் தேர்வாகவில்லை. என்றாலும் 3 தேசிய விருதுகளை வென்றது. கமல்ஹாசன் சிறந்த நடிகருக்கான விருதை பெற்றார்.


இந்த படத்தில் கமலின் இந்தியன் தாத்தா கதாபாத்திரம் சுபாஷ் சந்திரபோசை மையமாக வைத்து உருவாக்கியதாக கூறப்பட்டது. லஞ்ச ஊழல் பேர்வழிகளை இந்தியன் தாத்தாவாக வரும் கமல் கைவிரல்களை சுழற்றி வர்ம அடி கொடுத்து வீழ்த்தும் காட்சிகளுக்கு தியேட்டர்களில் விசில் பறந்தது.

இந்தியன் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்துக்கான படப்பிடிப்பு அடுத்த மாதம் தொடங்குகிறது. இதில் இந்தியன் தாத்தா கதாபாத்திரத்துக்கு முக்கியத்துவம் அளித்துள்ளனர். படத்தில் நடிக்க கமல்ஹாசன் தயாராகிறார். கதாநாயகியாக காஜல் அகர்வால் நடிப்பதாக தகவல். துல்கர் சல்மானும் நடிக்கிறார். நடிகர் சிம்புவையும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வைக்க பேசி வருகிறார்கள்.

இந்தியன் கிளைமாக்ஸ் காட்சியில் லஞ்சம் வாங்கும் இளம் கமலை தாத்தாவாக வரும் கமல் விமானநிலையத்தில் புகுந்து கத்தியால் குத்துவார். பின்னர் அவர் தப்பி செல்லும் வேன் டேங்கர் லாரியில் மோதி தீப்பிடிக்கும். அந்த விபத்தில் இந்தியன் தாத்தா செத்து விட்டதாக கருதுவார்கள். ஆனால் அவர் வெளிநாட்டில் இருப்பதுபோல் படத்தை முடித்தனர். இரண்டாம் பாகத்தில் வெளிநாட்டில் இருக்கும் இந்தியன் தாத்தா இந்தியா திரும்புவது போல் கதையை ஆரம்பிக்கின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. “மருதநாயகம் படம் தயாராகும்” -கமல்ஹாசன்
மருதநாயகம் படத்தை உருவாக்குவதற்கான முயற்சிகளை எடுத்துக்கொண்டு இருக்கிறேன் என்று கமல்ஹாசன் கூறினார்.
2. கருணாநிதி சிலை திறப்பு விழாவில் பங்கேற்க ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசனுக்கு அழைப்பு
கருணாநிதி சிலை திறப்பு விழாவில் பங்கேற்க ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசனுக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது.
3. இந்தியன்–2, தலைவன் இருக்கிறான் கமல் நடிப்பில் 2 படங்கள்
நடிகர் கமல்ஹாசன் நடிக்கும் 2 படங்கள் பற்றிய புதிய தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
4. 19 ஆண்டுகளுக்கு பின் இணையும் கமல்ஹாசன்-ஏ.ஆர். ரகுமான்
கமல்ஹாசனின் தலைவன் இருக்கின்றான் படத்தில் கமல்ஹாசனும், ஏ.ஆர் ரகுமானும் 19 ஆண்டுகளுக்கு பின் இணைந்துள்ளனர்.
5. ஹன்சிகா நடிக்கும் ‘மஹா’ படத்துக்காக கோவா படப்பிடிப்பின்போது சிம்பு கொடுத்த ஒத்துழைப்பு!
ஹன்சிகா மோத்வானி இப்போது, ‘மஹா’ என்ற புதிய படத்தில் நடித்து வருகிறார். இது, கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் உள்ள கதையம்சம் கொண்ட படம். கதாநாயகனாக சிம்பு நடிக்கிறார்.