சினிமா செய்திகள்

கமல்ஹாசனின் இந்தியன்-2 படத்தில் சிம்பு? + "||" + Simbu on Kamal Haasan's Indian 2nd film?

கமல்ஹாசனின் இந்தியன்-2 படத்தில் சிம்பு?

கமல்ஹாசனின் இந்தியன்-2 படத்தில் சிம்பு?
கமல்ஹாசனின் திரையுலக வாழ்க்கையில் முக்கிய படம் இந்தியன். 1996-ல் வெளியான இந்த படம் லஞ்சம், ஊழலுக்கு எதிரான கருவை கொண்டது.
கமல்ஹாசன் இளமையாகவும், வயதான இந்தியன் தாத்தாவாகவும் இரு வேடங்களில் வந்தார். இந்த படம் ஆஸ்கார் விருதுக்கு அனுப்பப்பட்டது. ஆனால் தேர்வாகவில்லை. என்றாலும் 3 தேசிய விருதுகளை வென்றது. கமல்ஹாசன் சிறந்த நடிகருக்கான விருதை பெற்றார்.


இந்த படத்தில் கமலின் இந்தியன் தாத்தா கதாபாத்திரம் சுபாஷ் சந்திரபோசை மையமாக வைத்து உருவாக்கியதாக கூறப்பட்டது. லஞ்ச ஊழல் பேர்வழிகளை இந்தியன் தாத்தாவாக வரும் கமல் கைவிரல்களை சுழற்றி வர்ம அடி கொடுத்து வீழ்த்தும் காட்சிகளுக்கு தியேட்டர்களில் விசில் பறந்தது.

இந்தியன் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்துக்கான படப்பிடிப்பு அடுத்த மாதம் தொடங்குகிறது. இதில் இந்தியன் தாத்தா கதாபாத்திரத்துக்கு முக்கியத்துவம் அளித்துள்ளனர். படத்தில் நடிக்க கமல்ஹாசன் தயாராகிறார். கதாநாயகியாக காஜல் அகர்வால் நடிப்பதாக தகவல். துல்கர் சல்மானும் நடிக்கிறார். நடிகர் சிம்புவையும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வைக்க பேசி வருகிறார்கள்.

இந்தியன் கிளைமாக்ஸ் காட்சியில் லஞ்சம் வாங்கும் இளம் கமலை தாத்தாவாக வரும் கமல் விமானநிலையத்தில் புகுந்து கத்தியால் குத்துவார். பின்னர் அவர் தப்பி செல்லும் வேன் டேங்கர் லாரியில் மோதி தீப்பிடிக்கும். அந்த விபத்தில் இந்தியன் தாத்தா செத்து விட்டதாக கருதுவார்கள். ஆனால் அவர் வெளிநாட்டில் இருப்பதுபோல் படத்தை முடித்தனர். இரண்டாம் பாகத்தில் வெளிநாட்டில் இருக்கும் இந்தியன் தாத்தா இந்தியா திரும்புவது போல் கதையை ஆரம்பிக்கின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விவசாயிகளின் கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்பட வேண்டும்; கமல்ஹாசன்
விவசாயிகளின் கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்பட வேண்டும் என்று சென்னை திரும்பிய கமல்ஹாசன் கூறியுள்ளார்.
2. அரசாங்கத்திற்கு உதவி செய்ய தயாராக இருக்கிறோம்; கமல்ஹாசன்
அரசாங்கத்திற்கு உதவி செய்ய தயாராக இருக்கிறோம் என கமல்ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார்.
3. தி.மு.க. சார்பில் நடக்கும் அனைத்துக்கட்சி போராட்டத்துக்கு அழைப்பு வரவில்லை; கமல்ஹாசன்
தி.மு.க. சார்பில் நடக்கும் அனைத்துக்கட்சி போராட்டத்துக்கு அழைப்பு வரவில்லை என கமல்ஹாசன் கூறியுள்ளார்.
4. ‘சர்கார்’ பட சர்ச்சை : அரசை சாடிய கமல்ஹாசன்
ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கத்தில் விஜய்-கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்த சர்கார் படம் தீபாவளிக்கு திரைக்கு வந்தது.
5. பொங்கலுக்கு வெளியாகும் ரஜினி, அஜித், சிம்பு படங்களுக்கு தியேட்டர் ஒதுக்குவதில் சிக்கல்
பண்டிகையின்போது பெரிய பட்ஜெட் படங்களையும், மற்ற நாட்களில் சிறிய பட்ஜெட் படங்களையும் வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் அறிவுறுத்தி உள்ளது.