சினிமா செய்திகள்

ஆமீர்கானுடன் காதலா? பாத்திமா சனா ஷேக் விளக்கம் + "||" + Fatima Sana Shaikh opens up about link-up rumours with Aamir Khan

ஆமீர்கானுடன் காதலா? பாத்திமா சனா ஷேக் விளக்கம்

ஆமீர்கானுடன் காதலா? பாத்திமா சனா ஷேக் விளக்கம்
ஆமீர்கானுடன் காதல் என்று பேசப்படுவது குறித்து விளக்கம் அளித்துள்ளார் பாத்திமா சனா ஷேக்.
தங்கல் படத்தில் ஆமீர்கானின் மூத்த மகள் கீதாவாக நடித்து பிரபலமானவர் பாத்திமா சனா ஷேக். அந்த படத்திற்கு பிறகு ஆமீர்கானுடன் சேர்ந்து தக்ஸ் ஆஃப் இந்துஸ்தான் படத்திலும் நடித்தார்.

ஆமீர்கானின் பரிந்துரையின்பேரில் தான் பாத்திமாவுக்கு இந்த பட வாய்ப்பு கிடைத்தது என்று கூறப்பட்டது.

பாத்திமா சனா ஷேக்கிற்கும், ஆமீர்கானுக்கும் இடையே கள்ளக்காதல் என்று பாலிவுட்டில் கிசுகிசுக்கப்பட்டது. இந்த கள்ளக்காதலால் ஆமீர்கானுக்கும், அவரின் மனைவி கிரண் ராவுக்கும் இடையே பிரச்சினை  உருவாகி  உள்ளதாக   செய்திகள் வெளியாகின. இதையெல்லாம் ஆமீர்கான் கண்டுகொள்ளவில்லை.

பாத்திமாவின் விஷயத்தில் ஆமீர்கான் அதிக அக்கறை காட்டுவதாகவும், அவருக்கு பட வாய்ப்புகள் வாங்கித் தருவதாகவும் பேச்சு கிளம்பியது. நாளுக்கு நாள் இருவருக்கும் இடையே நெருக்கம் அதிகரித்து வருவதாகவும் பாலிவுட் வட்டாரங்களில் பேசப்பட்டது. இதை சம்பந்தப்பட்ட இருவரும் கண்டு கொள்ளவில்லை.

ஆமீர்கானுடனான காதல் பேச்சு குறித்து பேட்டி ஒன்றில் பாத்திமாவிடம் கேட்கப்பட்டது. அதற்கு அவர் கூறியதாவது, 

இந்த வதந்தி மிகவும் வித்தியாசமானது. என் அம்மாவும் டி.வி பார்த்துக் கொண்டே இருக்கிறார். ஒருநாள் அவர் என்னிடம்  'உன் புகைப்படம் வந்து இருக்கிறது ' என்று எனக்குக் காட்டினார். 'என்ன எழுதியிருக்கிறார்கள்  என்று தலைப்பைப் படித்து காட்டினார். நான் கலங்கினேன்,  இந்த வதந்தி குறித்து நானே விளக்க வேண்டும் என நினைத்தேன்.

யாராவது உங்களை ஏதாவது குற்றம்சாட்டினால், முதல் உள்ளுணர்வு வெளியே வந்து  இது போன்று ஏன்  நினைக்கிறீர்கள் என்று கேட்க வேண்டும்.  நீங்கள் ஒரு கோபக்கார நபராக இருந்தால், நீங்கள் அவரை தாக்குவீர்கள்.  நீங்கள் ஒருதாழ்மையான நபராக இருந்தால் நீங்களும் அதைப் பற்றி பேசுவீர்கள் என கூறினார்.

நான் இந்த வதந்தியால் பாதிக்கப்பட்டேன். மக்கள் எதையாவது கூறிக் கொண்டே தான் இருப்பார்கள். அதனால் இந்த விவகாரம் குறித்து நான் எதுவும் விளக்கம் அளிக்கப் போவது இல்லை. நான் ஏன் விளக்கம் அளிக்க வேண்டும் என்று கேட்டார்.

தக்ஸ் ஆஃப் இந்துஸ்தான் படத்தில் ஆமீரின் பரிந்துரையால் பாத்திமாவுக்கு வெயிட்டான கதாபாத்திரம் கிடைத்ததை பார்த்து கத்ரீனா கைப் கடுப்பானாராம். அவருக்கு கவர்ச்சி கதாபாத்திரம் கொடுக்கப்பட்டது. 

பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தக்ஸ் ஆப் இந்துஸ்தான் படம் தோல்வி அடைந்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.