சினிமா செய்திகள்

ஸ்ரீரெட்டி வாழ்க்கை படத்துக்கு மிரட்டல் + "||" + Intimidation for Sreedthi Life film

ஸ்ரீரெட்டி வாழ்க்கை படத்துக்கு மிரட்டல்

ஸ்ரீரெட்டி வாழ்க்கை படத்துக்கு மிரட்டல்
நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் மீது பாலியல் புகார் சொல்லி பரபரப்பு ஏற்படுத்திய நடிகை ஶ்ரீரெட்டியின் வாழ்க்கை ‘ரெட்டி டைரி' என்ற பெயரில் சினிமா படமாக தயாராகி உள்ளது.
நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் மீது பாலியல் புகார் சொல்லி பரபரப்பு ஏற்படுத்திய நடிகை ஶ்ரீரெட்டியின் வாழ்க்கை ‘ரெட்டி டைரி' என்ற பெயரில் சினிமா படமாக தயாராகி உள்ளது. நடிகைகளுக்கு எதிராக நடக்கும் பாலியல் பிரச்சினைகளை மையப்படுத்தி உண்மை சம்பவங்களுடன் படத்தை எடுக்கின்றனர். ராஜாங்கம் டைரக்டு செய்கிறார். திரைப்பட கல்லூரி மாணவரான இவர் பாலாவிடம் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றியவர். இதில் ஶ்ரீரெட்டி முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். பெரும் பகுதி படப்பிடிப்பு முடிந்துள்ளது. இந்த நிலையில் ஶ்ரீரெட்டி படத்தை திரையிட எதிர்ப்பு தெரிவித்து படக்குழுவினருக்கு மிரட்டல் வந்துள்ளது. இதுகுறித்து படத்தின் தயாரிப்பாளர் ரவிதேவன் கூறும்போது, “ரெட்டி டைரி படத்தை அடுத்த மாதம் (ஏப்ரல்) திரைக்கு கொண்டு வர திட்டமிட்டுள்ளோம். இந்த படத்தை வெளியிடக்கூடாது என்று போனில் எங்களுக்கு மிரட்டல்கள் வருகின்றன. இதுகுறித்து போலீசில் புகார் அளிக்க முடிவு செய்துள்ளோம். டைரி என்ற பெயரில் இன்னொரு படம் தயாராவதாக தகவல் வந்துள்ளது. டைரி பெயர் உரிமை எங்களிடம் இருப்பதால் அந்த பெயரை வேறு படத்துக்கு பயன்படுத்த அனுமதிக்க மாட்டோம்” என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா தடுப்பூசி கேட்டு மிரட்டல்: சீரம் நிறுவன தலைவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும்; மராட்டிய அரசு வலியுறுத்தல்
தடுப்பூசி விவகாரத்தில் மிரட்டல் வருவதாக சீரம் நிறுவன தலைமை செயல் அதிகாரி ஆதார் பூனாவாலா கூறியுள்ள நிலையில் அவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்றும், அது குறித்து ஆழமான விசாரணை நடதப்படும் என்றும் மராட்டிய அரசு கூறியுள்ளது.
2. எனக்கு கொலை மிரட்டல் வருகிறது -நடிகர் சித்தார்த்
நடிகர் சித்தார்த் வலைத்தள பக்கத்தில் சமூக, அரசியல் கருத்துக்களை தொடர்ந்து பதிவிட்டு வருகிறார்.
3. சிறப்பு பள்ளிக்கு மானிய ஊதியம் தொடர்ந்து கிடைத்திடரூ.2½ லட்சம் லஞ்சம் வாங்கிய பெண் அதிகாரி உள்பட 2 பேர் கைது
சிறப்பு பள்ளிக்கு மானிய ஊதியம் தொடர்ந்து கிடைத்திட ரூ.2½ லட்சம் லஞ்சம் வாங்கிய நாமக்கல் மாவட்ட மாற்றுத்திறனாளிகள் நல அலுவலர் மற்றும் இணை மறுவாழ்வு அலுவலர் ஆகியோரை லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் நேற்று சேலத்தில் கைது செய்தனர்.
4. சென்னை கோயம்பேடில் உள்ள தே.மு.தி.க. தலைமை அலுவலகத்துக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல்
சென்னை கோயம்பேடில் உள்ள தே.மு.தி.க. தலைமை அலுவலகத்துக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் ஒருவர் கைது.
5. சிறப்பு டி.ஜி.பி.யால் பாலியல் தொந்தரவு கொடுக்கப்பட்ட பெண் எஸ்.பி.க்கே கொலை மிரட்டலா? மு.க.ஸ்டாலின் கண்டனம்
சிறப்பு டி.ஜி.பி.யால் பாலியல் தொந்தரவுக்கு உள்ளாக்கப்பட்ட பெண் எஸ்.பி.க்கே கொலை மிரட்டல் விடுவதா? என்று மு.க.ஸ்டாலின் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.