சினிமா செய்திகள்

பெரிய நடிகர் மீது நடிகை பாலியல் புகார் + "||" + Actress sexual harassment complaint against big actor

பெரிய நடிகர் மீது நடிகை பாலியல் புகார்

பெரிய நடிகர் மீது நடிகை பாலியல் புகார்
பட வாய்ப்பு தர படுக்கைக்கு அழைப்பதாக நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் மீது நடிகைகள் தொடர்ந்து மீ டூ வில் புகார் சொல்லி வருகிறார்கள்.
பட வாய்ப்பு தர படுக்கைக்கு அழைப்பதாக நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் மீது நடிகைகள் தொடர்ந்து மீ டூ வில் புகார் சொல்லி வருகிறார்கள். தமிழில் வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம், மிஸ்டர் லோக்கல், திருட்டுப்பயலே 2, இரண்டாம் குத்து உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ள ஷாலு ஷம்மு தனக்கும் பாலியல் தொல்லை ஏற்பட்டு உள்ளது என்றும், விஜய் தேவரகொண்டா படத்தில் நடிப்பதற்கு வாய்ப்பு அளிப்பதாக இயக்குனர் ஒருவர் படுக்கைக்கு அழைத்தார் என்றும் ஏற்கனவே புகார் கூறி இருந்தார். இது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. இந்த நிலையில் இப்போது மீண்டும் மீ டூ புகார் தெரிவித்துள்ளார். சமூக வலைத்தளத்தில் ஷாலு ஷம்மு தற்போது வெளியிட்டுள்ள பதிவில், “பெரிய நடிகர் படத்தில் நடிக்க சமரசமாக வேண்டும். தவறினால் நடிகையின் திறமை நிராகரிக்கப்படும். எங்களுக்கு மாற்றம் வேண்டும். துன்புறுத்துவதை நிறுத்துங்கள். நாங்கள் ஒருபோதும் சமரசம் செய்ய மாட்டோம்'' என்று குறிப்பிட்டு உள்ளார். ஷாலு ஷம்மு பெரிய நடிகர் என்று குறிப்பிட்டு இருப்பதால் அது எந்த நடிகர் என்று வலைத்தளத்தில் பலரும் கேள்வி எழுப்பி வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டைரக்டர் மீது பாடகி புகார்
பிரபல சினிமா பின்னணி பாடகி சுனிதா, இவர் தமிழில் ‘காதல் ரோஜாவே’ படத்தில் ‘நினைத்த வரம்’ பாடலையும் பத்ரி படத்தில் ‘காதல் சொல்வது உதடுகள் இல்லை’ பாடலையும் பாடி பிரபலமானார்.
2. கொரோனா தடுப்பூசி கேட்டு மிரட்டல்: சீரம் நிறுவன தலைவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும்; மராட்டிய அரசு வலியுறுத்தல்
தடுப்பூசி விவகாரத்தில் மிரட்டல் வருவதாக சீரம் நிறுவன தலைமை செயல் அதிகாரி ஆதார் பூனாவாலா கூறியுள்ள நிலையில் அவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்றும், அது குறித்து ஆழமான விசாரணை நடதப்படும் என்றும் மராட்டிய அரசு கூறியுள்ளது.
3. கோயம்பேடு பஸ் நிலையத்தில் பிளஸ்-1 மாணவரிடம் ரூ.63 ஆயிரத்தை பறித்ததாக போலீஸ்காரர்கள் மீது புகார்
கோயம்பேடு பஸ் நிலையத்தில் பிளஸ்-1 மாணவரிடம் ரூ.63 ஆயிரத்து 500 பணத்தை போலீஸ்காரர்கள் பறித்ததாக அவரது பெற்றோர் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் செய்து உள்ளனர்.
4. திருச்சி மேற்கு தொகுதி வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் மடிக்கணினியுடன் சுற்றித்திரிந்த 2 பேரால் பரபரப்பு தேர்தல் அதிகாரியிடம் கே.என்.நேரு புகார்
திருச்சி மேற்கு தொகுதி வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் மடிக்கணினியுடன் சுற்றித்திரிந்த 2 பேரால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. அவர்களால் வாக்குகள் மாற்றம் செய்திருக்கலாமா? என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளதாக தேர்தல் அதிகாரியிடம் தி.மு.க. வேட்பாளர் கே.என்.நேரு புகார் தெரிவித்துள்ளார்.
5. டி.வி. நடிகை, துணை இயக்குனர் மீது பரபரப்பு புகார் நிர்வாண படம் எடுத்து மிரட்டுவதாக குற்றச்சாட்டு
துணை இயக்குனர் மீது போலீஸ் கமிஷனர் அலுவலகத்தில் டி.வி.நடிகை பரபரப்பு புகார் மனு ஒன்றை கொடுத்தார். தன்னை அரை நிர்வாண படம் எடுத்து மிரட்டுவதாக புகாரில் குற்றம்சாட்டி உள்ளார்.