சினிமா துளிகள்

நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்ட நடிகை + "||" + Actress who released sexy pictures

நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்ட நடிகை

நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்ட நடிகை
நடிகை நடிகை நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை பரவசப்படுத்தி இருக்கிறார்.
பிரபல டி.வி. தொகுப்பாளினியான ரம்யா, சில வருடங்களுக்கு முன், அப்ராஜித் ஜெயராமன் என்பவரை திருமணம் செய்தார். 4 வருடங்களிலேயே இருவருக்கும் இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டு பிரிந்து விட்டார்கள். பின்னர், விவாகரத்து செய்துகொண்டார்கள்.

அதன்பிறகு ரம்யா திரைப்படங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தார். மணிரத்னத்தின் ‘ஓகே கண்மணி’ படத்தில், ஒரு முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார்.

தொடர்ந்து, ‘ஆடை’, ‘கேம் ஓவர்’ ஆகிய படங்களில் நடித்தார். விஜய்யுடன், ‘மாஸ்டர்’ படத்திலும், வெற்றிமாறனின் ‘சங்க தலைவன்’ படத்திலும் முக்கிய வேடங்களில் வருகிறார். சமுத்திரக்கனி ஜோடியாக ஒரு படத்தில் நடித்து இருக்கிறார்.

ரம்யா சமூக வலைதளத்தில் அவ்வப்போது தனது கவர்ச்சிப் படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். சமீபத்தில் அவர் நீச்சல் உடையில் இருப்பது போல் படுகவர்ச்சியான ஒரு படத்தை வெளியிட்டு, ரசிகர்களை பரவசப்படுத்தி இருக்கிறார்.