சினிமா துளிகள்

காதலரை அறிமுகம் செய்த டாப்சி + "||" + Topsy introduced to lover

காதலரை அறிமுகம் செய்த டாப்சி

காதலரை அறிமுகம் செய்த டாப்சி
டாப்சி விளையாட்டு வீரரை காதலித்து வருவதாக ஏற்கனவே கிசுகிசுக்கள் வந்தன.
சென்னை,

தனுஷ் ஜோடியாக ஆடுகளம் படத்தில் அறிமுகமாகி முன்னணி இடத்துக்கு வந்தவர் டாப்சி. காஞ்சனா-2, வந்தான் வென்றான், கேம் ஓவர், ஆரம்பம், வை ராஜா வை உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். தெலுங்கிலும் அதிக படங்களில் நடித்தார். தற்போது இந்தி படங்களில் நடித்து வருகிறார். அமிதாப்பச்சனுடன் நடித்த பிங்க் மற்றும் நாம் சபானா, பட்லா, மிஷன் மங்கள் உள்ளிட்ட படங்கள் அவருக்கு பெயர் வாங்கி கொடுத்தன.

கிரிக்கெட் வீராங்கனை மித்தாலி ராஜ் வாழ்க்கை கதை உள்ளிட்ட சில படங் களை கைவசம் வைத்து நடித்து வருகிறார். டாப்சிக்கு தற்போது 32 வயது ஆகிறது. இவர் வெளிநாட்டை சேர்ந்த விளையாட்டு வீரரை காதலித்து வருவதாக ஏற்கனவே கிசுகிசுக்கள் வந்தன. இதற்கு பதில் சொல்லாமல் இருந்தார். சில மாதங்களுக்கு முன்பு ஒருவரை காதலிக்கிறேன் என்றும், அவரை பற்றிய விவரத்தை சொல்ல முடியாது என்றும் கூறியிருந்தார்.

இந்த நிலையில் தற்போது காதலர் யார் என்பதை வெளிப்படுத்தி உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் கூறும்போது, “நான் டென்மார்க்கை சேர்ந்த பேட்மிண்டன் விளையாட்டு வீரர் மத்யாஸ் போயேவை காதலிக்கிறேன். இந்த காதலை மறைக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை. என் காதலரை குடும்பத்தினர் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும். பெற்றோர் ஏற்க மறுத்தால் காதல் பயனற்று போகும்” என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டாப்சி வளர்ச்சிக்கு உதவிய தைரியம்
தமிழ், தெலுங்கில் அதிக படங்களில் நடித்துள்ள டாப்சி தற்போது இந்தி பட உலகிலும் பிரபல நடிகையாக வளர்ந்துள்ளார்.
2. டாப்சியின் இந்தி படம் தமிழில் ‘ரீமேக்’
டாப்சி தற்போது ராஷ்மி ராக்கெட் என்ற இந்தி படத்தில் நடித்து வருகிறார்.