மாவட்ட செய்திகள்

நெடுஞ்சாலைத்துறை கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலகத்தை சாலைப்பணியாளர்கள் முற்றுகை + "||" + Siege of road engineers at the Highways Department of Motor Traffic

நெடுஞ்சாலைத்துறை கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலகத்தை சாலைப்பணியாளர்கள் முற்றுகை

நெடுஞ்சாலைத்துறை கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலகத்தை சாலைப்பணியாளர்கள் முற்றுகை
திருச்சியில் நெடுஞ்சாலைத்துறை கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலகத்தை சாலைப்பணியாளர்கள் முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினார்கள். மாநிலம் முழுவதும் இருந்து ஏராளமானவர்கள் வந்து குவிந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

திருச்சி,

புதுக்கோட்டையில் கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஆர்ப்பாட்டம் நடத்திய சாலைப்பணியாளர்களுக்கு சம்பளம் வழங்காமல் நிறுத்தி வைத்து இருப்பதை வழங்க நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும், சங்க நிர்வாகிகள் 4 பேரின் பணியிட மாற்றத்தை ரத்து செய்யவேண்டும், அவர்கள் மீது போடப்பட்ட வழக்குகளை திரும்ப பெற வேண்டும், புதுக்கோட்டை கோட்டப்பொறியாளர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும் என்ற கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தமிழ்நாடு நெடுஞ்சாலை துறை சாலைப்பணியாளர்கள் சங்கத்தினர் ஜூலை 10–ந்தேதி திருச்சி கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலகத்தில் ஒன்று கூடி பின்னர் ஓயாமரி சுடுகாட்டுக்கு சென்று பிணத்திடம் மனு கொடுப்பது என முடிவு செய்து இருந்தனர்.

இதன்படி திருச்சி டி.வி.எஸ். டோல்கேட் பகுதியில் உள்ள கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலக வளாகத்தில் நேற்று மாலை சாலைப்பணியாளர்கள் ஏராளமானவர்கள் கூடினார்கள். மாநிலத்தின் அனைத்து பகுதிகளில் இருந்தும் வந்து இருந்தனர். கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி கோ‌ஷம் எழுப்பிய அவர்கள் அங்கிருந்து கிளம்ப முற்பட்ட போது போலீசார் தடுத்து நிறுத்தினார்கள். ஓயாமரி சுடுகாட்டுக்கு சென்று பிணத்திடம் மனு கொடுக்கும் போராட்டத்துக்கு அனுமதி கிடையாது என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

இதனால் அவர்கள் கண்காணிப்பு பொறியாளர் அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினார்கள். சங்கத்தின் மாநில தலைவர் அம்சராஜ் தலைமையில் நடைபெற்ற இந்த போராட்டத்தில் பொதுச்செயலாளர் பாசுப்பிரமணியன், மாநில நிர்வாகிகள் மகேந்திரன், கோதண்டபாணி, திருச்சி மாவட்ட தலைவர் ஜீவானந்தம் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். இதனால் அங்கு பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

இதனை தொடர்ந்து மாநில தலைவர் உள்ளிட்ட நிர்வாகிகளை அழைத்து கண்காணிப்பு பொறியாளர் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். பின்னர் கண்காணிப்பு பொறியாளர் அளித்த உறுதிமொழியை ஏற்றி சாலைப்பணியாளர்கள் கலைந்து சென்றனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பேராசிரியை நிர்மலாதேவி வேலை பார்த்த கல்லூரியில் பெண் ஊழியர்கள் 4 பேர் மாடியில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல்
மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்ததாக எழுந்த புகாரில் கைதான பேராசிரியை நிர்மலாதேவி பணியாற்றிய தனியார் கல்லூரியில் தற்காலிகமாக பணியாற்றும் ஊழியர்கள் பணி நிரந்தரம் கோரி கல்லூரி மாடியில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. மதுவிற்கு எதிராக தந்தையுடன் வக்கீல் நந்தினி பிரசாரம்: பா.ஜ.க.வினர் தடுத்ததால் பரபரப்பு
காரைக்குடியில் மதுவிற்கு எதிராக பிரசாரம் செய்த வக்கீல் நந்தினி மற்றும் அவரது தந்தையை பா.ஜ.க.வினர் தடுத்து நிறுத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. காசிமேட்டில் ‘கியாஸ் பங்க்’ திறக்க எதிர்ப்பு: பொதுமக்கள் முற்றுகை போராட்டம் போலீசாருடன் வாக்குவாதம்
காசிமேட்டில் ‘கியாஸ் பங்க்’ திறக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் முற்றுகை போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அவர்களுக்கும், போலீசாருக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.
4. 4–வதும் பெண் குழந்தை என கருதி கருக்கலைப்பு செய்த கர்ப்பிணி சாவு; நர்ஸ் கைது
உசிலம்பட்டி அருகே 4–வதும் பெண் குழந்தை என கருதி கருக்கலைப்பு செய்த கர்ப்பிணி பரிதாபமாக இறந்தார். அவருக்கு கருக்கலைப்பு செய்த நர்ஸ் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. விடுதியில் அடிப்படை வசதிகள் செய்ய கோரி அரசு கல்லூரி மாணவர்கள் வகுப்புகளை புறக்கணித்து போராட்டம்
விடுதியில் அடிப்படை வசதிகள் செய்ய கோரி வகுப்புகளை புறக்கணித்து அரசு கல்லூரி மாணவர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.