மாவட்ட செய்திகள்

கணவர் வெளிநாடு சென்றதும் மாயம்; கள்ளக்காதலனோடு செல்ல அடம்பிடித்த இளம்பெண் + "||" + Magic when the husband goes abroad; A young woman who joined the sculptor

கணவர் வெளிநாடு சென்றதும் மாயம்; கள்ளக்காதலனோடு செல்ல அடம்பிடித்த இளம்பெண்

கணவர் வெளிநாடு சென்றதும் மாயம்; கள்ளக்காதலனோடு செல்ல அடம்பிடித்த இளம்பெண்
கணவர் வெளிநாடு சென்ற சில நாட்களிலேயே மாயமான இளம்பெண் காதலுடன் சென்ற சம்பவம் ஏர்வாடி பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

கீழக்கரை,

ராமநாதபுரம் மாவட்டம் ஏர்வாடி அருகே உள்ள மங்களேஸ்வரி நகரை சேர்ந்தவர் ஆனந்தபிரகாஷ். இவருக்கும் சிலையப்பன் வலசை கிராமத்தை சேர்ந்த நளாயினி (வயது 21) என்பவருக்கும் கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு திருமணம் நடைபெற்றது. இந்த நிலையில் ஆனந்த பிரகாஷ் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு வெளிநாடு புறப்பட்டு சென்றார். அதனை தொடர்ந்து அவரது மனைவி நளாயினி திடீரென மாயமானார்.

இதுபற்றி பெண்ணின் பெற்றோர் ஏர்வாடி போலீசில் புகார் செய்தனர். அதன் பேரில் போலீசார் தீவிர விசாரணை மேற்கொண்டு வந்தனர். இந்த நிலையில் இளம்பெண் நளாயினி சின்ன ஏர்வாடியை சேர்ந்த வாலிபர் வெண்நிலவன் என்பவருடன் தங்கியிருப்பது தெரியவந்தது. இதையடுத்து அவர்கள் இருவரையும் போலீசார் ஏர்வாடி போலீஸ் நிலையத்துக்கு அழைத்து வந்து விசாரித்தனர். அப்போது இவர்கள் இருவரும் கல்லூரியில் படிக்கும்போது ஒருவரையொருவர் காதலித்து வந்தது தெரியவந்தது. ஆனால் அப்பெண்ணுக்கு பெற்றோர் வெறொருவருடன் திருமணம் செய்து வைத்து விட்டனர். அதன்பின்னர் கள்ளக்காதலர்களாக இருவரும் தொடர்ந்து பழகி வந்ததாக தெரிவித்தனர்.

இதையடுத்து பெண்ணின் பெற்றோருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அவர்கள் ஏர்வாடி போலீஸ் நிலையத்துக்கு வந்து தங்களுடன் பெண்ணை அனுப்பி வைக்கும்படி கூறினர். ஆனால் நளாயினி அதற்கு மறுப்பு தெரிவித்து காதலுடன் தான் செல்வேன் என்று உறுதியாக தெரிவித்து விட்டார். இதனால் அந்த பெண்ணை அவரது காதலருடன் போலீசார் அனுப்பி வைத்து விட்டனர்.

இதுகுறித்து ஏர்வாடி போலீஸ் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் சரவணன் கூறும்போது, சம்பந்தப்பட்ட பெண் 21 வயதை கடந்தவர். அவர் காதலித்த வாலிபருடன் தான் செல்வேன் என்று உறுதியாக கூறிவிட்டார். மேலும் பெற்றோருடன் சென்றால் தனது உயிருக்கு ஆபத்து என்றும் தெரிவித்தார். இதனால் வேறு வழியின்றி அவரது காதலனுடன் அனுப்பி வைக்க நேரிட்டது என்று தெரிவித்தார். சமீபத்தில் கள்ளக்காதல் தண்டனைக்குரிய குற்றமில்லை என உச்சநீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தக்கலை அருகே தொழிலாளி கொன்று புதைப்பு: மனைவியின் கள்ளக்காதலன் கோர்ட்டில் சரண்
தக்கலை அருகே தொழிலாளி கொன்று புதைக்கப்பட்ட சம்பவத்தில் மனைவியின் கள்ளக்காதலன் கோர்ட்டில் சரண் அடைந்தார்.
2. மதிப்பெண் குறைவால் பெற்றோர் திட்டினர்: திருவாரூரில் மாயமான மாணவன் தஞ்சையில் மீட்பு
மதிப்பெண் குறைவால் பெற்றோர் திட்டியதால் திருவாரூரில் மாயமான மாணவனை தஞ்சையில் போலீசார் மீட்டனர்.
3. தனியார் பள்ளி மாணவர்கள் 5 பேர் திடீர் மாயம் பள்ளியை முற்றுகையிட்டு பெற்றோர்கள் போராட்டம்
மதுரையில் தனியார் பள்ளியில் 9–ம் வகுப்பு படிக்கும் 5 மாணவர்கள் திடீரென்று மாயமாகி விட்டனர். இதனால் அவர்களது பெற்றோர்கள் பள்ளியை முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினர்.
4. கள்ளக்காதல் விவகாரத்தில் வாலிபர் கொலை: ரியல் எஸ்டேட் அதிபர் கைது
திசையன்விளை அருகே கள்ளக்காதல் விவகாரத்தில் வாலிபர் கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் ரியல் எஸ்டேட் அதிபர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. கள்ளக்காதலை கண்டித்ததால் தந்தை கொலை: 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை
கள்ளக்காதலை கண்டித்ததால் தந்தையை கொலை செய்த வழக்கில் நர்சு உள்பட 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை விதித்து சேலம் கோர்ட்டில் தீர்ப்பு கூறப்பட்டது.