மாவட்ட செய்திகள்

ஜெயலலிதா நினைவுநாளில் திருச்சியில் பார்வையற்றோர் தட்டு ஏந்தி நூதன போராட்டம் + "||" + On the occasion of Jayalalithaa Tragedy is a scathing struggle for blind people

ஜெயலலிதா நினைவுநாளில் திருச்சியில் பார்வையற்றோர் தட்டு ஏந்தி நூதன போராட்டம்

ஜெயலலிதா நினைவுநாளில் திருச்சியில் பார்வையற்றோர் தட்டு ஏந்தி நூதன போராட்டம்
ஜெயலலிதா நினைவுநாளில் கூட தங்களை யாரும் கண்டுகொள்ள வில்லை என திருச்சியில் பார்வையற்றோர் தட்டு ஏந்தி நூதன போராட்டம் நடத்தினர்.
திருச்சி,

மறைந்த முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதாவின் 2-ம் ஆண்டு நினைவுநாள் நேற்று அனுசரிக்கப்பட்டது. இதனையொட்டி திருச்சியில் பல்வேறு இடங்களில் அ.தி.மு.க.வினர் ஜெயலலிதாவின் படத்துக்கு மலர் தூவி மரியாதை செலுத்தினர். இந்தநிலையில் திருச்சி விமானநிலையம் பகுதியில் உள்ள லூப்ரா பார்வையற்றோர் நல மைய தலைவர் தாமஸ் தலைமையில் பார்வையற்றோர் பலர் திருச்சி கோர்ட்டு எம்.ஜி.ஆர். சிலை அருகே திடீர் போராட்டம் நடத்த கையில் தட்டுகளுடன் திரண்டு வந்தனர். தகவல் அறிந்த கண்டோன்மெண்ட் போலீசார் பாரதிதாசன் சாலையில் மாநகராட்சி அலுவலகம் எதிரே அவர்களை தடுத்து நிறுத்தினர். பின்னர் அவர்களிடம் போலீஸ் உதவி கமிஷனர் சச்சிதானந்தம், இன்ஸ்பெக்டர் பெரியய்யா ஆகியோர் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர்.


அப்போது அவர்கள் கூறுகையில், “அரசியல்வாதிகள் தேர்தல் நேரத்தில் எங்களை தேடி வந்து ஓட்டு கேட்கிறார்கள். அப்போது எங்களுக்கு பல்வேறு வாக்குறுதிகளை அளிக்கிறார்கள். எம்.ஜி.ஆர். பிறந்தநாள், நினைவுநாள், ஜெயலலிதா பிறந்தநாள், நினைவுநாளில் உணவு வழங்குவதாக கூறி ஓட்டு கேட்டார்கள். இன்று (நேற்று) ஜெயலலிதாவின் நினைவுநாள். ஆனால் அ.தி.மு.க.வினர் எங்களை வந்து பார்க்கவில்லை. எங்களுக்கு பொதுமக்கள் அன்றாடம் உணவு அளித்து வருகிறார்கள். ஆனால் அரசியல்வாதிகளுக்கு ஏன்? அந்த எண்ணம் வரவில்லை. ஆகையால் எங்கள் தொகுதி வேட்பாளருக்கு எங்களது வருத்தத்தை தெரிவிக்கும் வகையில் தட்டு ஏந்தி கூடி நிற்பதற்காக செல்கிறோம்” என்றனர்.

இதையடுத்து போலீசார் அவர்களிடம், உணவு வழங்க ஏற்பாடு செய்வதாக கூறினர். அதற்கு அவர்கள், உங்களிடம் உணவு கேட்கவில்லை. ஜெயலலிதா நினைவுநாளில் கூட அரசியல்வாதிகள் ஏன்? எங்களை கண்டுகொள்ளவில்லை, எங்களுக்கு உணவு அளிக்க கூட மனமில்லையே என்ற ஆதங்கத்தை வெளிப்படுத்தினர். இதனையடுத்து அவர்களை போலீசார் சமாதானம் செய்து அனுப்பி வைத்தனர். ஜெயலலிதா நினைவுநாளான நேற்று தங்களுக்கு உணவு வழங்கவில்லை என்று கூறி திருச்சியில் பார்வையற்றோர் நடத்திய இந்த நூதன போராட்டம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குமரி மாவட்டத்தில் கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் 3 நாள் விடுப்பு எடுத்து போராட்டம்
குமரி மாவட்டத்தில் கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் 3 நாட்கள் தற்செயல் விடுப்பு எடுத்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. தஞ்சை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் நூதன போராட்டம்
புயலால் பாதித்த அனைவருக்கும் நிவாரணம் வழங்கக்கோரி தஞ்சை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் நூதன போராட்டம் நடத்தினர்.
3. மாநில அரசுக்கு எதிராக ஊர்வலம் நடத்திய எடியூரப்பாவின் வீட்டை முற்றுகையிட்டு காங்கிரசார் போராட்டம்
பெலகாவியில், விவசாயிகளை திரட்டி மாநில அரசுக்கு எதிராக ஊர்வலம் நடத்தி போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட எடியூரப்பாவின் வீட்டை காங்கிரசார் முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதனால் சிகாரிப்புராவில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உடனடியாக நிவாரணம் வழங்கக்கோரி தாசில்தாரிடம் மனு அளிக்கும் போராட்டம்
புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உடனடியாக நிவாரணம் வழங்கக்கோரி கும்பகோணத்தில் தாசில்தாரிடம் மனு அளிக்கும் போராட்டம் நடைபெற்றது.
5. தனியார்மயமாக்கலை கண்டித்து: விமான நிலைய ஊழியர்கள் 28-ந் தேதி ஒட்டுமொத்த விடுப்பு போராட்டம் - கோவையில் சேவை பாதிக்கும் அபாயம்
தனியார் மயமாக்கலை கண்டித்து கோவை விமான நிலைய ஊழியர்கள் வருகிற 28-ந் தேதி ஒட்டுமொத்த விடுப்பு போராட்டம் நடத்துகிறார்கள். இதனால் கோவையில் விமான சேவை பாதிக்கும் அபாயம் ஏற்பட்டுள்ளது.