மாவட்ட செய்திகள்

மானாமதுரை நாட்டார் ஓடையில் தொடரும் மணல் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தல் + "||" + Sand stolen in Manamadurai Natore stream Emphasis to take action

மானாமதுரை நாட்டார் ஓடையில் தொடரும் மணல் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தல்

மானாமதுரை நாட்டார் ஓடையில் தொடரும் மணல் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தல்
மானாமதுரை நாட்டார் ஓடையில் தொடரும் மணல் திருட்டை தடுக்க மாவட்ட நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் வலியுறுத்தி உள்ளனர்.

மானாமதுரை,

மானாமதுரை அருகே நாட்டார் ஓடையில் தொடரும் மணல் திருட்டால் நிலத்தடி நீர் வளம் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டு வருகிறது. மானாமதுரை வைகை ஆற்றில் மண்வளம் வெகுவாக குறைந்ததையடுத்து, மணல் திருட்டு கும்பல் கண்மாய்களில் திருட்டுத்தனமாக மணல் அள்ள ஆரம்பித்துள்ளது. கண்மாய், ஊருணிகளில் 5 அடி ஆழம் வரை சவுடு மண்ணும் அதற்கு கீழே ஆற்று மணலும் தாராளமாக கிடைத்து வருகிறது.

எனவே மணல் திருட்டு கும்பல் கண்மாய்களில் மண்ணை தொடர்ந்து திருட்டுத்தனமாக அள்ளி விற்பனை செய்து வருகின்றனர். உள்ளுர் அதிகாரிகள் ஆதரவுடன் மாலை 6 மணி முதல் அதிகாலை 5 மணி வரை மணல் திருட்டு தொடர்ந்து நடந்து வருகிறது. மிளகனூர் கண்மாயில் இருந்து நாட்டார் ஓடை தீயனூர், ராஜாக்கள் குடியிருப்பு, கரிசல்குளம் வழியாக செல்கிறது.

இதில் தீயனூர் அருகே மானாமதுரை, அருப்புக்கோட்டை அகல ரெயில் பாதை வழித்தடத்தை ஒட்டிய பகுதிகளில் இரவு நேரங்களில் லாரிகளில் தொடர்ந்து மணல் திருட்டு நடந்து வருகிறது. இதனால் நாட்டார் ஓடை முழுவதும் ஆங்காங்கே பெரிய அளவிலான பள்ளங்கள் உருவாகி வருகிறது. மணல் திருட்டு குறித்து தகவல் கொடுப்பவர்களை, அதிகாரிகள் மணல் திருட்டு கும்பலிடம் சொல்வதால் பலர் அச்சத்தில் உள்ளனர்.

சமீபத்தில் மணல் திருட்டு குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தவர் பற்றிய விவரங்கள், மணல் திருட்டு கும்பலுக்கு தெரிந்ததும், அந்த கும்பல் வீடு தேடி சென்று அவரை கொலை மிரட்டல் விடுத்தது. எனவே மானாமதுரை சுற்றுவட்டார கண்மாய்களில் மணல் திருட்டை தடுக்க மாவட்ட நிர்வாகம் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தனியாக இருந்த மூதாட்டியிடம் தந்திரமாக பேசி தபால் ஊழியர் வீட்டில் ரூ.1½ லட்சம் திருட்டு - மர்ம ஆசாமியின் தொடர் கைவரிசையால் பொதுமக்கள் அச்சம்
அவினாசியில் தபால் ஊழியர் வீட்டில் தனியாக இருந்த மூதாட்டியிடம் தந்திரமாக பேசி, ரூ.1½ லட்சத்தை மர்ம ஆசாமி ஒருவர் திருடி சென்று விட்டார். மர்ம ஆசாமியின் தொடர் கைவரிசையால் பொதுமக்கள் அச்சம் அடைந்துள்ளனர்.
2. மன்னார்குடியில் பைனான்சியர் வீட்டில் திருடிய அக்காள்-தம்பி கைது
மன்னார்குடியில் பைனான்சியர் வீட்டில் திருடிய அக்காள்-தம்பியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. தாராபுரத்தில் தலைமை ஆசிரியை வீட்டில் 50 பவுன்–ரூ.2 லட்சம் திருட்டு
தாராபுரத்தில் ஓய்வு பெற்ற தலைமை ஆசிரியை வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 50 பவுன் நகை மற்றும் ரூ.2 லட்சத்தை திருடிச்சென்ற மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் தேடிவருகிறார்கள்.
4. போரிவிலியில் கடைகளில் திருடி வந்த தாய்-மகள் கைது
போரிவிலியில் கடைகளில் திருடி வந்த தாய், மகள் கைது செய்யப்பட்டனர். இருவரும் திருடிய கடைக்கு மீண்டும் சென்றபோது சிக்கினார்கள்.
5. மன்னார்குடி அருகே செல்போன் டவரில் ரூ.25 ஆயிரம் ‘பேட்டரிகள்’ திருட்டு மர்ம நபர்களுக்கு வலைவீச்சு
மன்னார்குடி அருகே செல்போன் டவரில் இருந்த ரூ.25 ஆயிரம் மதிப்புள்ள பேட்டரிகளை திருடிச்சென்ற மர்ம நபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை