மாவட்ட செய்திகள்

கும்பகோணம் அருகே மின்சாரம் தாக்கி 2 பேர் சாவு திருமண விழாவுக்கு பேனர் கட்டியபோது பரிதாபம் + "||" + It was awful when two people were hit by electricity near Kumbakonam and put up a banner for the death ceremony

கும்பகோணம் அருகே மின்சாரம் தாக்கி 2 பேர் சாவு திருமண விழாவுக்கு பேனர் கட்டியபோது பரிதாபம்

கும்பகோணம் அருகே மின்சாரம் தாக்கி 2 பேர் சாவு திருமண விழாவுக்கு பேனர் கட்டியபோது பரிதாபம்
கும்பகோணம் அருகே திருமண விழாவுக்கு பேனர் கட்டியபோது மின்சாரம் தாக்கியதில் 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
கபிஸ்தலம்,

திருவாரூர் மாவட்டம் வலங்கைமான் அருகே உள்ள இனாம்கிளியூர் கிராமத்தை சேர்ந்த தங்கராசு மகன் ஹரிஹரன்(வயது27). தஞ்சை மாவட்டம் கும்ப கோணம் மதகடி தெருவை சேர்ந்த அப்துல் மகன் முகமது(27), சாக்கோட்டையை சேர்ந்த ரமேஷ் மகன் சிவா(26), கும்பகோணம் ஆழ்வார் கோவில் தெருவை சேர்ந்த சுகுமார் மகன் விஜய்(29). கும்பகோணம் மேட்டு தெருவை சேர்ந்த தமிழ்வாணன் மகன் சந்தோஷ்குமார். இவர்கள் 5 பேரும் நண்பர்கள் ஆவர்.


சந்தோஷ்குமாரின் சித்தப்பா இல்ல திருமண விழாவுக்காக ஹரிஹரன், முகமது, சிவா, விஜய் ஆகிய 4 பேரும் கும்பகோணம் அருகே சுவாமிமலை திருமஞ்சன வீதியில் தனியார் திருமண மண்டபம் அமைந்துள்ள பகுதியில் நேற்று முன்தினம் நள்ளிரவு பேனர் கட்டும் பணியில் ஈடுபட்டு இருந்தனர்.

விளம்பர பேனரை தூக்கி கட்டும்போது அதனுடன் இணைக்கப்பட்டிருந்த இரும்பு கம்பி அருகே உள்ள டிரான்ஸ்பார்மரின் மின் கம்பி மீது எதிர்பாராதவிதமாக உரசியது. இதில் ஹரிஹரன், முகமது ஆகிய இருவர் மீதும் மின்சாரம் பாய்ந்து சம்பவ இடத்திலேயே பரிதாபமாக இறந்தனர்.

மின்சாரம் தாக்கியதில் தூக்கி வீசப்பட்ட சிவா, விஜய் ஆகிய 2 பேரும் படுகாயம் அடைந்தனர். அவர்களை அக்கம் பக்கத்தில் இருந்தவர்கள் மீட்டு உடனடியாக கும்பகோணம் அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதித்தனர். அங்கு 2 பேருக்கும் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த சுவாமிமலை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் நாகலட்சுமி மற்றும் போலீசார் அங்கு சென்று ஹரிஹரன், முகமது ஆகிய 2 பேரின் உடல்களை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக கும்பகோணம் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும் இதுதொடர்பாக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.

நண்பரின் உறவினர் இல்ல திருமண விழாவுக்காக பேனர் கட்டிய 2 பேர் மின்சாரம் தாக்கி இறந்த சம்பவம் அந்த பகுதி பொதுமக்களிடையே மிகுந்த பரிதாபத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொடைக்கானலில் கோர்ட்டில் வாதாடிக் கொண்டிருந்த வக்கீல் மயங்கி விழுந்து சாவு
கொடைக்கானலில் கோர்ட்டில் வாதாடிக் கொண்டிருந்த வக்கீல் மயங்கி விழுந்து சாவு.
2. மொபட்-மினி லாரி மோதல்; பெண் சாவு தாயின் உடலை 2 மணி நேரமாக நடுரோட்டில் வைத்து கதறிய மகன்
திருவெறும்பூர் அருகே மொபட்- மினி லாரி மோதிய விபத்தில் பெண் தலைநசுங்கி உயிரிழந்தார். அவருடைய உடலை 2 மணி நேரமாக நடுரோட்டில் வைத்து அவருடைய மகன் கதறி அழுதார்.
3. மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதல்: படுகாயம் அடைந்த வங்கி அதிகாரி சிகிச்சை பலனின்றி சாவு
மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதி கொண்ட விபத்தில் படுகாயம் அடைந்த வங்கி அதிகாரி சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார்.
4. வெவ்வேறு ரெயில் விபத்துகளில் 4 பேர் சாவு
வெவ்வேறு ரெயில் விபத்துகளில் 4 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.
5. வெவ்வேறு விபத்துகளில்; இளம்பெண் உள்பட 2 பேர் சாவு
ஓசூர் அருகே வெவ்வேறு விபத்துகளில் இளம்பெண் உள்பட 2 பேர் உயிரிழந்தனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை