மாவட்ட செய்திகள்

மின்இணைப்பை துண்டிக்க சென்ற ஊழியரிடம், நிருபர்கள் என்று மிரட்டிய அண்ணன்-தம்பி கைது + "||" + To the employee who went to cut off the connection, Brother's arrested for threatening reporters

மின்இணைப்பை துண்டிக்க சென்ற ஊழியரிடம், நிருபர்கள் என்று மிரட்டிய அண்ணன்-தம்பி கைது

மின்இணைப்பை துண்டிக்க சென்ற ஊழியரிடம், நிருபர்கள் என்று மிரட்டிய அண்ணன்-தம்பி கைது
தேனியில் மின்இணைப்பை துண்டிக்கச் சென்ற ஊழியரிடம் தங்களை நிருபர்கள் என்று கூறி மிரட்டிய அண்ணன், தம்பியை போலீசார் கைது செய்தனர். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
தேனி,

தேனி அருகே உள்ள அய்யனார்புரத்தை சேர்ந்தவர் அழகர்சாமி (வயது 45). இவர், தேனி மின்வாரிய அலுவலகத்தில் ஊழியராக வேலை பார்த்து வருகிறார். நேற்று முன்தினம் இவர் தேனி சடையால் முனீஸ்வரர் கோவில் தெருவில் உள்ள ஒரு உள்ளூர் கேபிள் டி.வி. அலுவலகத்திற்கு சென்றார். மின்இணைப்பு செலுத்தாத காரணத்தால் அங்குள்ள மின்இணைப்பை துண்டித்துள்ளார்.

அப்போது அங்கு இருந்த நந்தகுமார் (32), அவருடைய தம்பி முரளிதரன் (30) ஆகிய இருவரும், அழகர்சாமியை அரசுப் பணியை செய்ய விடாமல் தடுத்து, அவரிடம் தகராறு செய்து கொலை மிரட்டல் விடுத்துள்ளனர். மேலும், அவருடைய மோட்டார் சைக்கிள் சாவியை பறித்துக் கொண்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

இதையடுத்து தேனி போலீஸ் நிலையத்தில் அழகர்சாமி இந்த சம்பவம் குறித்து புகார் செய்தார். இந்நிலையில், நேற்று காலையில் போலீசார் நடவடிக்கை எடுக்காததை கண்டித்து தேனி என்.ஆர்.டி. நகரில் மின்வாரிய ஊழியர்கள் 50-க்கும் மேற்பட்டவர்கள் சாலை மறியல் செய்ய முயன்றனர். சம்பவ இடத்துக்கு வந்த போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முருகானந்தம் அவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். அப்போது அவர்கள், ‘மின்வாரிய ஊழியரை மிரட்டிய நபர்கள் தங்களை தொலைக்காட்சி நிருபர்கள் என்று கூறியுள்ளனர். அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்காவிட்டால் சாலை மறியல் செய்வோம்’ என்றனர்.

பின்னர் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, நந்தகுமார், முரளிதரன் ஆகிய இருவரையும் கைது செய்தனர். இதுகுறித்து போலீஸ் அதிகாரி ஒருவர் கூறுகையில், ‘கைது செய்யப்பட்ட இருவரும் உள்ளூர் கேபிள் டி.வி. நடத்துகின்றனர். தங்களை பிரபல தனியார் தொலைக்காட்சியின் நிருபர்கள் என்று கூறி மிரட்டியுள்ளனர். விசாரணையில் அவர்கள் நிருபர்கள் இல்லை என்று தெரியவந்துள்ளது’ என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இயக்குனர்-மனைவி செல்போன் எண்கள் ஆபாச இணையதளத்தில் பதிவு தனியார் நிறுவன ஊழியர் மீது வழக்கு
பெங்களூருவில் வருங்கால வைப்பு நிதியில் இருந்து பணம் தர தாமதப்படுத்தியதால், தனியார் நிறுவன இயக்குனர், அவரது மனைவியின் செல்போன் எண்களை ஆபாச இணையதளத்தில் பதிவு செய்த ஊழியர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது.
2. சாலையின் குறுக்கே மாடு வந்ததால் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து விழுந்த ஊழியர் சாவு
திருவள்ளூர் அருகே சாலையின் குறுக்கே மாடு வந்ததால் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து நிலைதடுமாறி விழுந்த தனியார் நிறுவன ஊழியர், மனைவி கண்எதிரே பரிதாபமாக இறந்தார்.
3. அம்பை அருகே கோர்ட்டு ஊழியர் மர்ம சாவு உடலை புதைக்க முயன்றதால் பரபரப்பு
அம்பை அருகே கோர்ட்டு ஊழியர் மர்மமான முறையில் இறந்தார். அவரது உடலை புதைக்க முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. கரூர் மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 8 பேருக்கு கொரோனா தொற்று வெள்ளியணையில் ரெயில்வே ஊழியர் பாதிப்பு
கரூர் மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 8 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. வெள்ளியணையில் ரெயில்வே ஊழியர் பாதிக்கப்பட்டார்.
5. ராமநத்தம், பண்ருட்டி பகுதியில் 3 பேர் மீது குண்டர் சட்டம் பாய்ந்தது
ராமநத்தம், பண்ருட்டி பகுதியில் 3 பேர் மீது குண்டர் சட்டம் பாய்ந்தது.