மாவட்ட செய்திகள்

மண்டபம் யூனியன் தலைவர், மு.க.ஸ்டாலினிடம் வாழ்த்து + "||" + Congratulations to the union president, MK Stalin

மண்டபம் யூனியன் தலைவர், மு.க.ஸ்டாலினிடம் வாழ்த்து

மண்டபம் யூனியன் தலைவர், மு.க.ஸ்டாலினிடம் வாழ்த்து
மண்டபம் யூனியன் தலைவராக வெற்றி பெற்றுள்ள சுப்புலட்சுமி ஜீவானந்தம் சென்னையில் தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலினை சந்தித்து வாழ்த்து பெற்றார்.
பனைக்குளம்,

ராமநாதபுரம் மாவட்டம் மண்டபம் யூனியன் பனைக்குளம் 2-வது வார்டில் மண்டபம் ஒன்றிய கவுன்சிலர் பதவிக்கு போட்டியிட்டு வெற்றி பெற்றவர் சுப்புலட்சுமி ஜீவானந்தம். அதனை தொடர்ந்து இவர் உச்சிப்புளி யூனியன் அலுவலகத்தில் நடைபெற்ற யூனியன் தலைவருக்கான தேர்தலில் தி.மு.க. சார்பில் போட்டியிட்டார். மொத்தம் 20 கவுன்சிலர்கள் வாக்களித்த இந்த தேர்தலில் தி.மு.க.வை சேர்ந்த சுப்புலட்சுமி ஜீவானந்தம் 11 வாக்குகளை பெற்று யூனியன் தலைவராக தேர்வு செய்யப்பட்டார்.


இதையடுத்து தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலினை சந்தித்து வாழ்த்து பெறுவதற்காக மாவட்ட பொறுப்பாளர் காதர்பாட்சா முத்துராமலிங்கம் தலைமையில் சென்னை அண்ணா அறிவாலயத்துக்கு சென்றார். அங்கு சுப்புலட்சுமி ஜீவானந்தம் தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு பூங்கொத்து அளித்து வாழ்த்து பெற்றார்.

நடவடிக்கை

நிகழ்ச்சியில் முன்னாள் அமைச்சர் சத்தியமூர்த்தி, முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் முருகவேல், மண்டபம் மேற்கு ஒன்றிய பொறுப்பாளர் ஜீவானந்தம், ராமேசுவரம் நகர் செயலாளர் நாசர்கான், மண்டபம் தி.மு.க. பிரமுகர் ராஜகோபால், பனைக்குளம் ஊராட்சி கழக செயலாளர் வக்கீல் அப்துல் ஹலீம் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர். மண்டபம் யூனியன் தலைவர் சுப்புலட்சுமியின் கணவர் ஜீவானந்தம், தி.மு.க.வில் பல்வேறு பொறுப்புகளில் பணியாற்றி கட்சியின் வளர்ச்சிக்காக பாடுபட்டவர். தற்போது இவர் மண்டபம் மேற்கு ஒன்றிய பொறுப்பாளராக உள்ளார். மாவட்ட பொறுப்பாளர் வழிகாட்டுதலின் பேரில் இவர் கிராமப்புறங்களில் தி.மு.க. சார்பில் கிராம சபை கூட்டங்களை நடத்தியும், மீனவர்கள் மற்றும் விவசாயிகளை சந்தித்து அவர்களது குறைகளை கேட்டறிந்து அதற்கான நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிறந்தநாள் வாழ்த்து தொண்டர்களை சந்திப்பதை தவிர்த்த ரங்கசாமி
கொரோனா அச்சுறுத்தலையொட்டி பிறந்தநாள் வாழ்த்து கூற வந்த தொண்டர்களை சந்திப்பதை ரங்கசாமி தவிர்த்தார்.
2. இன்று பக்ரீத் பாண்டிகை: கவர்னர், முதல்-அமைச்சர் வாழ்த்து
பக்ரீக் பண்டிகையை முன்னிட்டு கவர்னர் கிரண்பெடி, முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி மற்றும் அமைச்சர்கள், எம்.எல்.ஏ.க்கள் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர்.
3. இன்று மே தினம்: அரசியல் கட்சி தலைவர்கள் வாழ்த்து
மே தினத்தையொட்டி முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி மற்றும் அரசியல் கட்சி தலைவர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர்.
4. தமிழ் புது வருட பிறப்பு; ஆளுநர், முதல் அமைச்சர் வாழ்த்து
தமிழ் புது வருட பிறப்புக்கு தமிழக ஆளுநர் பன்வாரிலால், முதல் அமைச்சர் பழனிசாமி ஆகியோர் மக்களுக்கு வாழ்த்துகள் தெரிவித்துள்ளனர்.