மாவட்ட செய்திகள்

ஆலத்தூர் அருகே லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி 2 மாணவர்கள் பலி + "||" + 2 students trapped in lorry wheel near Alathur

ஆலத்தூர் அருகே லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி 2 மாணவர்கள் பலி

ஆலத்தூர் அருகே லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி 2 மாணவர்கள் பலி
ஆலத்தூர் அருகே லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் பலியாயினர்.
பாடாலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டம், ஆலத்தூர் தாலுகா செட்டிகுளத்தை சேர்ந்தவர் ராமசாமி. இவரது மகன் ஏழுமலை(வயது 17). இவர் பாடாலூரில் உள்ள தனியார் பள்ளியில் பிளஸ்-2 படித்து வந்தார். இந்நிலையில் நேற்று இரவு தனது நண்பரான திருச்சி மாவட்டம் லால்குடி தாலுகா, அலுந்தழைப்பூரை சேர்ந்த மகாலிங்கம் மகன் கீர்த்தி ராஜ்(15). இதே பள்ளியில் 10-ம் வகுப்பு படித்து வந்தார். என்பவரை மோட்டார் சைக்கிளில் அழைத்து கொண்டு சென்னை- திருச்சி தேசிய நெடுஞ்சாலை செட்டிகுளம்- ஆலத்தூர் கேட் பிரிவு சாலையில் சென்று கொண்டிருந்தார். அப்போது சாலையில் முன்னால் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த ஆலத்தூரை சேர்ந்த ரெங்க நாதன்(40) என்பவர் மீது மோட்டார் சைக்கிள் எதிர்பாராதவிதமாக மோதியது. இதில் ரெங்கநாதன் சாலையோரத்தில் விழுந்ததில் காயமடைந்தார். மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து ஏழுமலை மற்றும் அவரது நண்பரும் சாலையின் மையத்தில் விழுந்ததில் படுகாயமடைந்து உயிருக்கு போராடி கொண்டிருந்தனர். இதற்கிடையே அந்த வழியாக தனியார் டயர் தொழிற்சாலையில் இருந்து ரப்பர் ஏற்றி கொண்டு வந்த லாரி ஏழுமலை, அவரது நண்பர் மீது ஏறி சென்றது. லாரி சக்கரம் ஏறிச் சென்றதில் ஏழுமலை மற்றும் அவரது நண்பரும் சம்பவ இடத்திலேயே உடல் நசுங்கி பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.


போலீசார் விசாரணை

இதுகுறித்து தகவலறிந்து சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்த பாடாலூர் போலீசார் காய மடைந்த ரெங்கநாதனை மீட்டு சிகிச்சைக்காக பெரம்பலூர் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். விபத்தில் உயிரிழந்த ஏழுமலை மற்றும் அவரது நண்பர் ஆகியோரின் உடல்களை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக பெரம்பலூர் அரசு மருத்துவமனைக்கு போலீசார் அனுப்பி வைத்தனர். இது தொடர்பாக பாடாலூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து லாரி டிரைவரை பிடித்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். இந்த விபத்து அந்தப்பகுதி மக்களிடையே பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மர்ம விலங்கு கடித்து குதறியதில் மேலும் ஒரு ஆடு பலி
ஜோலார்பேடடை அருகே மர்ம விலங்கு மீண்டும் கடித்து குதறியதில் 3 ஆடுகள் பரிதாபமாக இறந்தன. இதனால் விவசாயிகள் பீதியில் உள்ளனர்.
2. தொடர் போராட்டம் நடத்திய புதுவை பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் அதிரடியாக வெளியேற்றம் 150 மாணவர்கள் சிறை வைப்பு
துணை ஜனாதிபதி வருகையையொட்டி தொடர் போராட்டம் நடத்திய பல்கலைக்கழக மாணவர்களை போலீசார் அதிரடியாக வெளியேற்றினர். இதன்பிறகு போராட்டம் நடத்திய 150 மாணவ-மாணவிகள் பல்கலைக்கழக அரங்கில் சிறை வைக்கப்பட்டனர்.
3. தாரமங்கலத்தில் கட்டிடத்தில் இருந்து தவறி விழுந்த என்ஜினீயர் பலி
தாரமங்கலத்தில் கட்டிடத்தில் இருந்து தவறி விழுந்த என்ஜினீயர் பரிதாபமாக இறந்தார்.
4. போர்வெல் பழுதுபார்க்கும் வாகனத்தில் மின்சாரம் பாய்ந்து தொழிலாளி பலி; 2 பேர் படுகாயம்
ஆம்பூர் அருகே போர்வெல் பழுதுபார்க்கும் வாகனத்தில் மின்சாரம் பாய்ந்து தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார். 2 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
5. பள்ளி வளாகத்தில் குப்பை தரம் பிரிக்கும் மையம் மாணவர்கள் அவதி
பட்டுக்கோட்டையில் பள்ளி வளாகத்தில் குப்பை தரம் பிரிக்கும் மையம் செயல்பட்டு வருகிறது. இதனால் மாணவர்கள் அவதிப்பட்டு வருகிறார்கள்.