மாவட்ட செய்திகள்

மாவட்டம் முழுவதும் 358 வழக்குகள் பதிவு; 412 பேர் கைது + "||" + 358 cases registered across the district; 412 arrested

மாவட்டம் முழுவதும் 358 வழக்குகள் பதிவு; 412 பேர் கைது

மாவட்டம் முழுவதும் 358 வழக்குகள் பதிவு; 412 பேர் கைது
மாவட்டத்தில் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையாக அமலில் உள்ள 144 தடை உத்தரவை மீறியதாக 358 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டு 412 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.
விருதுநகர், 

தமிழகத்தில் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையாக 144 தடை உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இதையொட்டி அத்தியாவசிய பொருட்கள் வாங்குவோர் மட்டும் பொருட்களை வாங்குவதற்காக வெளியே வந்து செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது. காய்கறி மற்றும் மளிகை கடைகளில் பொருட்களை வாங்க கூட்டமாக கூடி நிற்க கூடாது என எச்சரிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனாலும் 144 தடை உத்தரவை மீறி இளைஞர்கள் பலர் இருசக்கர வாகனங்களில் சாலைகளில் சுற்றித்திரிவதும், வணிகர்கள் காய்கறி மற்றும் மளிகை கடைகளில் கூட்ட நெரிசலை அனுமதிப்பதும் அதிகரித்து வருகிறது. இந்த நிலையில் போலீசார் 144 தடை உத்தரவை மீறுவோர் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என எச்சரித்து வருகின்றனர்.

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் 144 தடை உத்தரவை மீறியதாக மாவட்டம் முழுவதும் 417 பேர் மீது 358 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டு 412 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். விருதுநகரில் 75 பேர் மீது 58 வழக்குகளும், சிவகாசியில் 73 பேர் மீது 73 வழக்குகளும், அருப்புக்கோட்டையில் 48 பேர் மீது 45 வழக்குகளும், ராஜபாளையத்தில் 46 பேர் மீது 46 வழக்குகளும் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

சாத்தூரில் 80 பேர் மீது 51 வழக்குகளும், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் 64 பேர் மீது 64 வழக்குகளும், திருச்சுழியில் 31 பேர் மீது 21 வழக்குகளும் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. மாவட்டம் முழுவதும் காய்கறி மார்க்கெட்டுகளில் கூட்ட நெரிசலை தவிர்க்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருக்கோவிலூர் அருகே வாலிபர் மீது தாக்குதல்; 2 பேர் கைது
திருக்கோவிலூர் அருகே உள்ள மேலத்தாழனூர் மதுரா சின்னசெட்டிப்பாளையம் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் முருகதாஸ் (வயது 35). இவருக்கும் அதே ஊரை சேர்ந்த அண்ணாதுரை மகன்கள் தங்கதுரை (29), கார்த்தி (27) ஆகியோருக்கும் இடையே முன்விரோதம் இருந்து வருகிறது.
2. அரசு மருத்துவமனைக்குள் புகுந்து நண்பரை கொல்ல முயற்சி ; வாலிபர் கைது
திருக்கோவிலூர் அரசு மருத்துவமனைக்குள் புகுந்து நண்பரை கொல்ல முயன்ற வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. வட்டார வளர்ச்சி அலுவலருக்கு மிரட்டல்; 2 பேர் கைது
ஊத்தங்கரை வட்டார வளர்ச்சி அலுவலராக பணியாற்றி வருபவர் அசோகன். சம்பவத்தன்று இவர் கல்லாவி அருகே கொல்லப்பட்டியில் ஊராட்சி தண்ணீர் தொட்டி அருகில் ஆய்வு பணியில் ஈடுபட்டிருந்தார்.
4. தமிழகத்தில் ஊரடங்கு விதிமீறல்; 4.92 லட்சம் பேர் கைது
தமிழகத்தில் ஊரடங்கு விதிமீறலில் ஈடுபட்ட 4.92 லட்சம் பேர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர்.
5. ஈரோட்டில் கொரோனா பரவ காரணமான மேலும் 4 பேர் கைது
ஈரோட்டில் கொரோனா தொற்று பரவ காரணமான தாய்லாந்து நாட்டினர் 6 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.