மாவட்ட செய்திகள்

தர்மபுரி மாவட்டத்தில் சோதனைச்சாவடிகளில் போலீஸ் ஐ.ஜி. ஆய்வு + "||" + Dharmapuri district police raids Review

தர்மபுரி மாவட்டத்தில் சோதனைச்சாவடிகளில் போலீஸ் ஐ.ஜி. ஆய்வு

தர்மபுரி மாவட்டத்தில் சோதனைச்சாவடிகளில் போலீஸ் ஐ.ஜி. ஆய்வு
தர்மபுரி மாவட்டம் தொப்பூர், காரிமங்கலம், காடுசெட்டிப்பட்டி ஆகிய சோதனைச்சாவடிகளில் போலீஸ் ஐ.ஜி. பெரியய்யா ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
தர்மபுரி,

கொரோனா தொற்று பரவாமல் தடுக்க மத்திய, மாநில அரசுகள் பல்வேறு நடவடிக்கைகளை எடுத்து வருகிறது. இந்த தொற்று பரவாமல் தடுக்க ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதையொட்டி மாவட்ட எல்லைகளில் சோதனைச்சாவடிகள் அமைக்கப்பட்டு போலீசார் 24 மணி நேரமும் தீவிர கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். வெளிமாவட்டங்களில் இருந்து தர்மபுரி மாவட்டத்திற்கு வரும் வாகனங்கள் மற்றும் பொது மக்களின் விவரங்களை கேட்டறிந்து அவர்களுக்கு ஏதேனும் காய்ச்சல் உள்ளதா? என்று சோதனை செய்து வருகின்றனர்.


இந்த நிலையில் தர்மபுரி மாவட்டத்தில் தொப்பூர், காரிமங்கலம், காடுசெட்டிப்பட்டி ஆகிய சோதனைச்சாவடிகளில் கோவை மேற்கு மண்டல போலீஸ் ஐ.ஜி. பெரியய்யா ஆய்வு மேற்கொண்டார். அப்போது பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு இருந்த போலீசாருக்கு பிஸ்கட், குடிநீர், முககவசங்கள், கிருமி நாசினி ஆகியவற்றை வழங்கி அவர்களின் பணியை பாராட்டினார்.

தீவிர சோதனை

அப்போது ஐ.ஜி. பெரியய்யா கூறுகையில், தர்மபுரி மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் பரவாமல் தடுக்க எடுக்கப்பட்டு வரும் போலீசாரின் நடவடிக்கைகள் பாராட்டத்தக்கது. வெளிமாவட்டங்களில் இருந்து வரும் பொதுமக்கள் தீவிர சோதனைக்கு பின்னரே அனுமதிக்கப்படுவார்கள். பொதுமக்கள் தாங்களாகவே முன்வந்து காய்ச்சல் உள்ளதா? என்பதை தெரிவிக்க வேண்டும். வெளி மாவட்டங்களில் இருந்து ஊருக்குள் வரும் நபர்கள் குறித்து பொதுமக்கள் மாவட்ட நிர்வாகத்திற்கு உடனடியாக தகவல் தர வேண்டும் என்று கூறினார்.

இந்த ஆய்வின் போது சேலம் சரக போலீஸ் டி.ஜ.ஜி. பிரதீப்குமார், தர்மபுரி மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ராஜன், கூடுதல் போலீஸ் சூப்பிரண்டு சுஜாதா, தர்மபுரி துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ராஜ்குமார் மற்றும் அந்தந்த பகுதி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் உடனிருந்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலீசாரைக் சுட்டுக்கொன்ற உ.பி ரவுடி டெல்லி அருகே பதுங்கல் ! கைது செய்ய போலீசார் தீவிரம்
ரவுடி விகாஸ் துபே டெல்லியை சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பதுங்கியிருக்கலாம் என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளதால் போலீசார் திவீரமாக தேடி வருகின்றனர்.
2. ஏ.டி.எம். எந்திரத்தை உடைத்து பணத்தை கொள்ளையடிக்க முயற்சி 2 மர்மநபர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
நெல்லிக்குப்பம் அருகே ஏ.டி.எம். எந்திரத்தை உடைத்து பணத்தை கொள்ளையடிக்க முயன்ற மர்மநபர்கள் 2 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. மண் மாதிரிகள் சேகரிக்கும் பணியை வேளாண் அதிகாரி ஆய்வு
கிராமத்தில் மண் மாதிரி சேகரிக்கும் பணியை மாவட்ட வேளாண்மை இணை இயக்குனர் பழனிசாமி நேரில் ஆய்வு செய்தார்.
4. கொரோனா தடுப்பு பணியில் அரசு சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது விழுப்புரத்தில் அமைச்சர் சி.விஜயபாஸ்கர் பேட்டி
கொரோனா தடுப்பு பணியில் அரசு சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது என்று சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் சி.விஜயபாஸ்கர் கூறினார்.
5. குமாரபாளையம் தாசில்தார் அலுவலக கட்டிட பணிகளை அமைச்சர் ஆய்வு
குமாரபாளையம் தாசில்தார் அலுவலக கட்டிட பணிகளை அமைச்சர் தங்கமணி ஆய்வு.