மாவட்ட செய்திகள்

வேலூர் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ் டிரைவர் உள்பட 2 பேருக்கு கொரோனா + "||" + Corona for 2 people including government bus driver in Vellore district

வேலூர் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ் டிரைவர் உள்பட 2 பேருக்கு கொரோனா

வேலூர் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ் டிரைவர் உள்பட 2 பேருக்கு கொரோனா
சென்னையில் பணிபுரிந்த வேலூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த அரசு பஸ் டிரைவர் உள்பட 2 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
வேலூர், 

வேலூர் மாவட்டம் கே.வி.குப்பம் அருகேயுள்ள வேப்பங்கனேரி பகுதியை சேர்ந்தவர் 45 வயது ஆண். இவர் சென்னையில் அரசு போக்குவரத்துக்கழகத்தில் டிரைவராக பணிபுரிந்து வந்தார். இந்த நிலையில் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பாக அவர் சொந்த ஊர் திரும்பினார். டிரைவருக்கு கொரோனா தொற்று பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. மேலும் சளிமாதிரி சேகரிக்கப்பட்டன. வீட்டில் தனிமையில் இருக்கும்படி அறிவுறுத்தப்பட்டு அவர் அனுப்பி வைக்கப்பட்டார். இந்த நிலையில் சளிமாதிரி பரிசோதனையில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.

அதைத்தொடர்ந்து டிரைவர் சிகிச்சைக்காக அடுக்கம்பாறை அரசு மருத்துவமனையில் உள்ள சிறப்பு வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்டார். மேலும் அவரின் குடும்பத்தினர், உறவினர்கள் 12 பேர் முன்எச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக வேலூர் பென்ட்லேன்ட் அரசு மருத்துவமனையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர். மேலும் அப்பகுதி முழுவதும் தனிமைப்படுத்தப்பட்டது. டிரைவரின் வீடு மற்றும் அப்பகுதியில் கிருமிநாசினி தெளிக்கப்பட்டது.

உத்தரபிரதேசத்தில் பணிபுரிந்த 12 பேர் சில நாட்களுக்கு முன்பு வேலூர் திரும்பினர். அவர்களுக்கு சளிமாதிரி சேகரிக்கப்பட்டு, கொணவட்டத்தில் உள்ள தனியார் கல்லூரியில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்தனர். இந்த நிலையில் அவர்களில் 25 வயது வாலிபர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது. அதையடுத்து அவர் அடுக்கம்பாறை அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக சேர்க்கப்பட்டார். மேலும் அவர் தங்கியிருந்த இடத்தில் கிருமிநாசினி தெளிக்கப்பட்டது. மீதமுள்ள 11 பேருக்கும் மீண்டும் சளிமாதிரிகள் சேகரிக்கப்பட்டன.

வேலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவினால் 38 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். அவர்களில் 31 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பிவிட்டனர். ஒருவர் உயிரிழந்து விட்டார். மீதமுள்ள 6 பேருக்கும் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த 507 தொழிலாளர்கள் ஒடிசா செல்லும் சிறப்பு ரெயிலில் பயணம்
சேலத்திலிருந்து ஒடிசா சென்ற சிறப்பு ரெயிலில் காட்பாடியிலிருந்து ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த 507 தொழிலாளர்கள் அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.
2. வேலூர், காட்பாடி பகுதிகளில் 27-ந்தேதி மின்நிறுத்தம்
வேலூர், காட்பாடி பகுதிகளில் 27-ந்தேதி மின்வினியோகம் இருக்காது என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
3. வேலூர் அருகே தொழிலாளி சாவில் சந்தேகம் இருப்பதாக மனைவி புகார்; பிரேத பரிசோதனைக்காக உடல் தோண்டி எடுப்பு
வேலூர் அருகே தொழிலாளியின் சாவில் சந்தேகம் இருப்பதாக 18 நாட்களுக்கு பின்னர் மனைவி போலீசில் புகார் அளித்தார். அதைத்தொடர்ந்து பிரேத பரிசோதனைக்காக வருவாய்துறையினர், போலீசார் முன்னிலையில் உடல் தோண்டி எடுக்கப்பட்டது.
4. வேலூர் கலெக்டர் அலுவலகம் அருகே ஆட்டோ இயங்க அனுமதி வழங்கக்கோரி திரண்ட டிரைவர்கள்
வேலூர் மாவட்டத்தில் ஆட்டோ இயங்க அனுமதி வழங்கக்கோரி கலெக்டர் அலுவலகம் அருகே 100-க்கும் மேற்பட்ட டிரைவர்கள் திரண்டனர். தனிநபர் இடைவெளியை பின்பற்றாததால் 22 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. வேலூர், திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில் 50 சதவீத ஊழியர்களுடன் அரசு அலுவலகங்கள் இயங்கின; அனைவரும் முக கவசம் அணிந்து பணியாற்றினர்
வேலூர், திருப்பத்தூர் மாவட்டங்களில் உள்ள அரசு அலுவலகங்கள் 50 சதவீத ஊழியர்களுடன் இயங்கின. ஊழியர்கள் அனைவரும் முக கவசம் அணிந்து தனிநபர் இடைவெளியுடன் பணியாற்றினார்கள்.