மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூர், பெரம்பலூரில் முழு ஊரடங்கு கடைப்பிடிப்பு + "||" + Full curfew in Ariyalur, Perambalur

அரியலூர், பெரம்பலூரில் முழு ஊரடங்கு கடைப்பிடிப்பு

அரியலூர், பெரம்பலூரில் முழு ஊரடங்கு கடைப்பிடிப்பு
அரியலூர் மற்றும் பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் முழு ஊரடங்கு கடைப்பிடிக்கப்பட்டது.
பெரம்பலூர்,

கொரோனா பரவலை தடுக்கும் விதமாக ஊரடங்கு தளர்வுகளுடன் அமலில் உள்ள நிலையில், தமிழக அரசு அறிவித்தபடி கடந்த மாதம் முதல் அனைத்து ஞாயிற்றுக்கிழமைகளிலும் முழு ஊரடங்கு கடைப்பிடிக்கப்பட்டு வருகிறது. அதன்படி நேற்றும் முழு ஊரடங்கு அமலில் இருந்தது. அரியலூர் மற்றும் பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் முழு ஊரடங்கு கடைப்பிடிக்கப்பட்டது. இதையொட்டி அரியலூர் மற்றும் பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் கடைகள் அடைக்கப்பட்டிருந்தன.


அரியலூர் நகரில் சில மருந்து கடைகள், மருத்துவமனைகள் திறந்திருந்தன. அரியலூர் மார்க்கெட் தெரு, எம்.பி. கோவில் தெரு, பெருமாள் கோவில் தெரு, கைலாசநாதர் கோவில் தெருக்கள் சந்திக்கும் தேரடி நான்கு ரோடு உள்பட பல்வேறு பகுதிகளில் கடைகள் அடைக்கப்பட்டிருந்தன. இதனால் மக்கள் நடமாட்டம், வாகன போக்குவரத்தின்றி சாலைகள் வெறிச்சோடி கிடந்தன. மாவட்ட பகுதிகளிலும் அனைத்து கடைகளும் அடைக்கப்பட்டிருந்தன. சாலைகளும் வெறிச்சோடி காணப்பட்டன.

கடைகள் அடைப்பு

பெரம்பலூர் நகரில் நேற்று கடைகள் அனைத்தும் முழுமையாக அடைக்கப்பட்டிருந்தன. மருந்து கடைகள், பால்பொருட்கள் விற்பனை கடைகள் திறந்து வைக்கப்பட்டிருந்தன. பெரம்பலூர் பகுதியில் கடைவீதி, பழைய பஸ் நிலையம், புதிய பஸ் நிலையம், வெங்கடேசபுரம், மதனகோபாலபுரம், திருச்சி சாலை, காமராஜர் வளைவு, தபால்நிலைய தெரு உள்ளிட்ட பகுதிகளில் கடைகள் முழுவதும் அடைக்கப்பட்டிருந்ததால் சாலைகள் வெறிச்சோடி கிடந்தன. கட்டுப்பாடான முழு ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டிருந்தாலும், நேற்று சுபமுகூர்த்த தினமாக இருந்ததால் பொதுமக்களில் பலர் திருமணம், புதுமனை புகுவிழா மற்றும் விசேஷ நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்க கார்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்களில் பயணம் செய்ததை காணமுடிந்தது. மாவட்ட பகுதிகளிலும் கடைகள் அடைக்கப்பட்டிருந்தன. பெரும்பாலான கிராமப்புறங்களில் பெட்டிக்கடைகள் வழக்கம்போல திறந்து வைக்கப்பட்டிருந்தன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊரடங்கை அறிவிப்பதற்கு முன்பாக ‘மாநிலங்களை மத்திய அரசு ஒருங்கிணைத்து இருக்க வேண்டும்’-காங்கிரஸ் ஆவேசம்
ஊரடங்கை அறிவிப்பதற்கு முன் மாநிலங்களை மத்திய அரசு ஒருங்கிணைத்து இருக்க வேண்டும் என்று மாநிலங்களவையில் நடந்த விவாதத்தில் காங்கிரஸ் ஆவேசமாக கூறியது.
2. புலம்பெயர்ந்தோர் இறப்பு குறித்து தரவு எதுவும் இல்லை: பின்னடைவுக்கு பிறகு மத்திய அரசு விளக்க அறிக்கை
புலம்பெயர்ந்தோர் இறப்பு குறித்து "தரவு எதுவும் இல்லை" என கூறிய மத்திய அரசுக்கு பின்னடைவு ஏற்பட்டது. இதை தொடர்ந்து புலம்பெயர்ந்தோர் இறப்பு குறித்த அரசாங்கத்தின் தெளிவு படுத்தும் அறிக்கை வெளியிடப்பட்டு உள்ளது.
3. ஊரடங்கு காலத்தை வீணாக்காமல் தொப்பூர் அருகே மாணவர்கள் உருவாக்கிய குறுவனம் பொதுமக்கள் வரவேற்பு
தொப்பூர் அருகே ஊரடங்கு காலத்தை வீணாக்காமல் உள்ளூர் பள்ளி, கல்லூரி மாணவர்கள் அரியவகை மரக்கன்றுகளை நட்டு குறு வனத்தை உருவாக்கியுள்ளனர். இது அப்பகுதியில் பொதுமக்கள் இடையே பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.
4. வரும் செப்.25 -க்கு பிறகு மீண்டும் ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்படுகிறதா? மத்திய அரசு விளக்கம்
இந்தியாவில் கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக ஊரடங்குக்கு இணையான கட்டுப்பாடுகள் கொண்டு வரப்பட்டு இன்றோடு கிட்டதட்ட 173 நாட்கள் ஆகின்றன.
5. புதுச்சேரியில் மேலும் 11 இடங்களில் முழு ஊரடங்கு கலெக்டர் அருண் உத்தரவு
புதுவையில் மேலும் 11 இடங்களில் உள்ளூர் ஊரடங்கு பிறப்பித்து கலெக்டர் அருண் உத்தரவிட்டுள்ளார்.