மாவட்ட செய்திகள்

மதுரை அருகே பரவையில் வியாபாரி வீட்டில் கொள்ளையடித்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார் + "||" + Youth arrested for robbing dealer

மதுரை அருகே பரவையில் வியாபாரி வீட்டில் கொள்ளையடித்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார்

மதுரை அருகே பரவையில் வியாபாரி வீட்டில் கொள்ளையடித்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார்
மதுரை அருகே பரவையில் வியாபாரி வீட்டில் கொள்ளையடித்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார். அவரிடம் இருந்து 75 பவுன் நகை, ரூ.2.20 லட்சம் மீட்கப்பட்டது
வாடிப்பட்டி
மதுரை அருகே பரவையில் வியாபாரி வீட்டில் கொள்ளையடித்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார். அவரிடம் இருந்து 75 பவுன் நகை, ரூ.2.20 லட்சம் மீட்கப்பட்டது. 
கொள்ளை
மதுரை அருகே பரவை மீனாட்சி நகர் 3-வது தெருவை சேர்ந்தவர் சாமுவேல்(வயது 61). இவர் பரவை மார்க்கெட்டில் காய்கறி மொத்த வியாபாரம் செய்து வருகிறார். இவருக்கு பொன்ரூபி(58) என்ற மனைவியும், தனராஜ்(38), தனரூபன்(35) என்ற 2 மகன்களும் உள்ளனர். இதில் தனராஜ், தனது மனைவி எலிசபெத்துடன் வீட்டின் மாடியில் தங்கியுள்ளார். தனரூபனும், அவரது மனைவி கரோலின் ஜெனிபர்(25) கீழ் வீட்டில் தங்கியுள்ளனர். 
இந்தநிலையில் கடந்த மாதம் 24-ந்தேதி இரவு சாமுவேலும், தனரூபனும் வழக்கம் போல் வியாபாரத்திற்காக வெளியே சென்று விட்டனர். பொன்ரூபியும், கரோலின்ஜெனிபரும் வீட்டில் இருந்தனர். தனராஜ் அவரது மனைவி எலிசபெத் இருவரும் மாடியில் தூங்கி கொண்டிருந்தனர். அப்போது 35 வயது மதிக்கக்தக்க வாலிபர் வீட்டிற்குள் புகுந்து பொன்ரூபி, கரோலின் ஜெனிபர் இருவரையும்  கை, கால்களை கட்டிப்போட்டார். அதன்பின் பீரோவை திறந்து அதில் இருந்த 140 பவுன் நகைகள், ரூ.10 லட்சம் ஆகியவற்றை கொள்ளையடித்து விட்டு சென்று விட்டான். 
75 பவுன் நகை
இதுகுறித்து சமயநல்லூர் போலீசார் வழக்குபதிவு செய்து தனிப்படை அமைத்து கொள்ளையடித்த வாலிபரை வலைவீசி தேடி வந்தனர். இந்தநிலையில் மதுரை நகரில் ஒரு வீட்டில் கொள்ளையடித்து சென்ற வாலிபர் முகம் கண்காணிப்பு கேமராவில் பதிவாகி இருந்தது. இதை வைத்து போலீசார் விசாரணை நடத்தினர். 
அப்போது அந்த வாலிபர் தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினத்தை சேர்ந்த முகமதுஉசேன்(28) என்று தெரிய வந்தது. இதையடுத்து அவரை தனிப்படை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் கண்ணன், குற்றவியல் சப்-இன்ஸ்பெக்டர்கள் ஆனந்தகுமார், வெங்கடேசன் ஆகியோர் கைது செய்தனர். மேலும் அவரிடமிருந்து 75 பவுன் நகை, ரூ.2.20 லட்சம் ஆகியவை மீட்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தனியார் நிறுவன ஊழியர் வீட்டில் ரூ.3¼ லட்சம் திருட்டு; கொள்ளையர்களிடம் சிக்காமல் 15 பவுன் நகை தப்பியது
மதுரவாயலில் தனியார் நிறுவன ஊழியர் வீட்டிற்குள் புகுந்த மர்மநபர்கள் பீரோவில் இருந்த ரூ.3¼ லட்சத்தை திருடிச்சென்றனர்.
2. நகைக்கடை ஊழியர் வீட்டில் 30 பவுன் நகை கொள்ளை சென்னையில் பூட்டிய வீட்டை உடைத்து துணிகரம்
சென்னை தியாகராயநகர் பிள்ளையார் கோவில் தெருவைச் சேர்ந்தவர் ஏழுமலை (வயது 45). இவர் ஈரோட்டில் உள்ள நகைக்கடை ஒன்றில் ஊழியராக வேலை செய்கிறார். இவரது மனைவி அன்னபூரணி (42) தனியார் நிறுவனம் ஒன்றில் பணிபுரிகிறார். ஏழுமலை ஈரோட்டில் தங்கி இருந்து வேலை பார்க்கிறார். நேற்று முன்தினம் அன்னபூரணி வீட்டை பூட்டி விட்டு வேலைக்கு போய்விட்டார்.
3. வியாபாரியை கத்தியால் குத்தி 20 பவுன் கொள்ளை
இலுப்பூரில் பட்டப்பகலில் மிக்சர் வியாபாரியை கத்தியால் குத்தி விட்டு அவரது வீட்டில் இருந்த 20 பவுன் நகைகள் கொள்ளையடிக்கப்பட்டது.
4. ஈரோட்டில் பரபரப்பு அடுத்தடுத்து 5 ஜவுளிக்கடைகளில் பணம் திருட்டு
ஈரோட்டில் அடுத்தடுத்து 5 ஜவுளிக்கடைகளில் பணம் திருட்டு போனது.
5. சீர்காழியில் தாய்,மகன் கொலை- கொள்ளை வழக்கில் கைதான வாலிபரின் கடையில் இருந்த பொருட்களை இரவோடு இரவாக எடுத்துச்சென்ற சகோதரர்
சீர்காழியில் தாய், மகன் கொலை- கொள்ளை வழக்கில் கைதான வாலிபரின் கடையில் இருந்த பொருட்களை இரவோடு இரவாக அவருடைய சகோதரர் எடுத்துச்சென்றார். இந்த சம்பவத்தால் ஜெயங்கொண்டத்தில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.