தேசிய செய்திகள்

200 அடி ஆழம் கொண்ட ஆழ்துளை கிணற்றில் விழுந்த சிறுவன் மீட்பு + "||" + Pune Boy rescued from 200 ft borewell after 16 hour long operation

200 அடி ஆழம் கொண்ட ஆழ்துளை கிணற்றில் விழுந்த சிறுவன் மீட்பு

200 அடி ஆழம் கொண்ட ஆழ்துளை கிணற்றில் விழுந்த சிறுவன் மீட்பு
200 அடி ஆழம் கொண்ட ஆழ்துளை கிணற்றில் விழுந்த சிறுவன் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டான்.
புனே,

மராட்டிய மாநிலம் புனேவின் தோராங்தாலே கிராமத்தில் நேற்று மாலையில் 6 வயது சிறுவன் ரவி பண்டிட் 200 அடி ஆழ ஆழ்துளை கிணற்றில் விழுந்து விட்டான். சிறுவனின் தந்தை சாலை அமைக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த போது சிறுவன் அப்பகுதியில் விளையாடியுள்ளான். அப்போது இந்த விபத்து நடைபெற்றுள்ளது. சிறுவன் ஆழ்துளை கிணற்றில் விழுந்தது தொடர்பாக போலீசுக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. உடனடியாக அங்கு தேசிய பேரிடர் மீட்பு குழுவினரும் விரைந்தனர். ஆய்வு செய்த போது சிறுவன் 10 அடி ஆழத்தில் சிக்கியிருப்பதாக தெரியவந்தது. உடனடியாக மீட்பு பணியை வீரர்கள் தீவிரப்படுத்தினர். 

16 மணி நேர போராட்டத்திற்கு பின்னர் சிறுவன் உயிருடன் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டான். சிறார்கள் ஆழ்துளை கிணற்றில் விழும் சம்பவங்கள் அவ்வப்போது இந்தியா முழுவதும் நடைபெற்று வருகிறது. பயனற்ற ஆழ்துளை கிணறுகளை உடனடியாக மூட வேண்டும் என உத்தரவுகள் பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் அலட்சியம் காரணமாக இது தொடர்கதையாக உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரியானாவில் 60 அடி ஆழ்துளை கிணற்றுக்குள் தவறி விழுந்த 1 1/2 வயது குழந்தை; மீட்பு பணி தீவிரம்
அரியானாவில் 60 அடி ஆழ்துளை கிணற்றுக்குள் ஒன்றரை வயது குழந்தை தவறி விழுந்துள்ளது.
2. ஆழ்துளை கிணறு அமைக்கும் பணிக்கு எதிர்ப்பு, வெள்ளாற்றில் இறங்கி கிராம மக்கள் முற்றுகை போராட்டம்
வெள்ளாற்றில் ஆழ்துளை கிணறு அமைக்கும் பணிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து, ஆற்றுக்குள் இறங்கி கிராம மக்கள் முற்றுகை போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அங்கிருந்த எந்திரங்கள் உள்ளிட்ட பொருட்களை அவர்கள் அடித்து நொறுக்கியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. மராட்டியத்தில் நிரவ் மோடியின் ரூ.100 கோடி மதிப்பிலான சொகுசு பங்களா வெடிவைத்து தகர்ப்பு
மராட்டியத்தில் நிரவ் மோடியின் ரூ.100 கோடி மதிப்பிலான சொகுசு பங்களா வெடிவைத்து தகர்க்கப்பட்டது.
4. 12 வயது சிறுவனால் பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட 10 வயது சிறுமி கர்ப்பம், போலீஸ் விசாரணை
மராட்டியத்தில் 10 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்தது தொடர்பாக போலீஸ் விசாரணையை மேற்கொண்டு வருகிறது.
5. விருத்தாசலம் அருகே பரபரப்பு ஆழ்துளை கிணறு அமைக்கும் பணியை தடுத்து நிறுத்தி போராட்டம்
விருத்தாசலம் அருகே ஆழ்துளை கிணறு அமைக்கும் பணியை தடுத்து நிறுத்தி கிராம மக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது உடனடியாக கிராமத்தை விட்டு வெளியேறவில்லை என்றால் எந்திரங்களை அடித்து நொறுக்குவோம் என்று எச்சரித்தது பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.