கிரிக்கெட்

ஆஷஸ் டெஸ்ட்: பென் ஸ்டோக்ஸ் சதம் விளாசினார் + "||" + Ashes Test: Ben Stokes made a century

ஆஷஸ் டெஸ்ட்: பென் ஸ்டோக்ஸ் சதம் விளாசினார்

ஆஷஸ் டெஸ்ட்: பென் ஸ்டோக்ஸ் சதம் விளாசினார்
ஆஸ்திரேலியா-இங்கிலாந்து அணிகள் இடையிலான ஆஷஸ் டெஸ்ட் போட்டியில், பென் ஸ்டோக்ஸ் சதம் விளாசினார்.
லண்டன்,

ஆஸ்திரேலியா - இங்கிலாந்து அணிகள் இடையிலான ஆஷஸ் தொடரின் 2-வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி லண்டன் லார்ட்சில் கடந்த 14-ந்தேதி தொடங்கியது. இதில் முதல் இன்னிங்சில் முறையே இங்கிலாந்து 258 ரன்களும், ஆஸ்திரேலியா 250 ரன்களும் எடுத்தன. 8 ரன் முன்னிலையுடன் 2-வது இன்னிங்சை ஆடிய இங்கிலாந்து 4-வது நாள் முடிவில் 4 விக்கெட்டுக்கு 96 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. 5-வது மற்றும் கடைசி நாளான நேற்று தொடர்ந்து பேட்டிங் செய்த இங்கிலாந்து அணி 5 விக்கெட்டுக்கு 258 ரன்கள் சேர்த்து ‘டிக்ளேர்’ செய்தது. தனது 7-வது சதத்தை பூர்த்தி செய்த பென் ஸ்டோக்ஸ் 115 ரன்களுடன் (165 பந்து, 11 பவுண்டரி, 3 சிக்சர்) அவுட் ஆகாமல் இருந்தார்.இதன் மூலம் நிர்ணயிக்கப்பட்ட 267 ரன்கள் இலக்கை நோக்கி 2-வது இன்னிங்சை ஆடிய ஆஸ்திரேலியா 36 ஓவர் முடிந்திருந்த போது 4 விக்கெட்டுக்கு 132 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. அதிகபட்சமாக லபுஸ்சேன் 59 ரன்கள் எடுத்தார். வார்னர் 5 ரன்னில் ஏமாற்றம் அளித்தார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பென் ஸ்டோக்ஸ் பற்றி ஐ.சி.சி.யின் சமீபத்திய டுவிட்டால் சச்சின் ரசிகர்கள் கோபம்
பென் ஸ்டோக்ஸ் தான் தலைசிறந்த கிரிக்கெட் வீரர் என்ற ஐசிசியின் டுவிட்டர் பதிவு மீண்டும் பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
2. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் முதலாவது டெஸ்ட்: ஆஸ்திரேலிய அணி அபார வெற்றி
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் தொடரின் முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியில் ஆஸ்திரேலிய அணி 251 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது.