கிரிக்கெட்

ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய அணி 2 பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடுமா? - கங்குலி பதில் + "||" + Indian team to play 2 day-night Test series in Australia? - Ganguly's answer

ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய அணி 2 பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடுமா? - கங்குலி பதில்

ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய அணி 2 பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடுமா? - கங்குலி பதில்
ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய அணி 2 பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடுமா? என்பதற்கு கங்குலி பதிலளித்தார்.
கொல்கத்தா,

இந்திய கிரிக்கெட் அணி 2021-ம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் சுற்றுப்பயணம் செய்து அந்த நாட்டு அணியுடன் 4 ஆட்டங்கள் கொண்ட டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் விளையாடுகிறது. இந்த போட்டி தொடரில் 2 டெஸ்ட் போட்டிகளை பகல்-இரவு ஆட்டமாக நடத்த ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வாரியம் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளது.


அடுத்த மாதத்தில் (ஜனவரி) ஆஸ்திரேலிய அணி, இந்தியா வந்து 3 ஆட்டங்கள் கொண்ட ஒருநாள் போட்டி தொடரில் விளையாட இருக்கிறது. இந்த போட்டி தொடரின் போது ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வாரிய நிர்வாகிகள் பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டி குறித்து இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய நிர்வாகிகளை சந்தித்து பேச்சுவார்த்தை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளனர்.

சமீபத்தில் கொல்கத்தாவில் நடந்த வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான தனது முதலாவது பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் ஆடிய இந்திய அணி இன்னிங்ஸ் வெற்றியை ருசித்தது. இதனால் ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய அணி பகல்-இரவு டெஸ்டில் விளையாடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஏற்கனவே இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய தலைவர் கங்குலி சமீபத்தில் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘ஒவ்வொரு டெஸ்ட் தொடரிலும் ஒரு பகல்-இரவு போட்டியில் விளையாடலாம்’ என்று யோசனை தெரிவித்து இருந்தார்.

ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் தொடரில் இந்திய அணி 2 பகல்-இரவு போட்டியில் விளையாடுமா? என்று கங்குலியிடம் கேட்கப்பட்டதற்கு, ‘ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வாரியத்திடம் இருந்து இது குறித்து அதிகாரபூர்வமாக வேண்டுகோள் எதுவும் வரவில்லை. 4 டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் 2 பகல்-இரவு போட்டியில் விளையாடுவது என்பது அதிகமானதாகும். ஒவ்வொரு தொடரிலும் ஒரு பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடலாம்’ என்று பதிலளித்தார்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ரவிசாஸ்திரியை நீங்கள் பழிவாங்க திட்டமிட்டு இருப்பதாக கூறப்படுகிறதே? என்ற கேள்விக்கு பதிலளிக்கையில், ‘இதுபோன்ற உண்மைக்கு புறம்பான யூகங்கள் ஏன் கிளம்புகிறது என்று தெரியவில்லை. இத்தகைய யூகங்களுக்கு எல்லாம் என்னிடம் பதில் இல்லை. நீங்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டால் அந்த பதவியில் நீடிப்பீர்கள். நீங்கள் சிறப்பாக செயல்படவில்லை என்றால் அந்த இடத்துக்கு இன்னொருவர் வரத்தான் செய்வார். நான் விளையாடிய காலத்திலும் இதுபோல் தான் நடந்தது’ என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு தனிமைப்படுத்தப்படும் நாட்கள் குறைக்கப்படும் - கங்குலி நம்பிக்கை
இந்திய அணி வீரர்கள் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு செல்லும் போது அங்கு தனிமைப்படுத்தப்படும் நாட்களின் எண்ணிக்கை குறைக்கப்படும் என்று நம்புவதாக இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய தலைவர் கங்குலி கூறியுள்ளார்.
2. 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக விளையாட தயார் - ஹர்பஜன்சிங் விருப்பம்
20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக விளையாட தயார் என்று ஹர்பஜன்சிங் தெரிவித்துள்ளார்.
3. ஆஸ்திரேலிய தொடரில் 5 டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாட வாய்ப்பில்லை: கங்குலி தகவல்
இந்த ஆண்டில் நடைபெற இருக்கும் ஆஸ்திரேலிய தொடரில் 5 டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாட வாய்ப்பில்லை என்று இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய தலைவர் சவுரவ் கங்குலி தெரிவித்தார்.
4. 2 வாரம் இந்திய அணி தனிமைப்படுத்திக் கொள்ள தயார்: கிரிக்கெட் வாரியம் அறிவிப்பு
ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் தொடரில் விளையாட செல்லும் போது அங்கு 2 வாரங்கள் தனிமைப்படுத்திக் கொள்ள இந்திய அணி தயாராக இருப்பதாக இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அறிவித்துள்ளது.
5. ஓராண்டாக விளையாடாத டோனியை இந்திய அணிக்கு எப்படி தேர்வு செய்ய முடியும்? - கவுதம் கம்பீர் கேள்வி
ஓராண்டாக விளையாடாத டோனியை எந்த அடிப்படையில் இந்திய அணிக்கு மீண்டும் தேர்வு செய்ய முடியும் என்று இந்திய முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் கம்பீர் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.